MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
548493483
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - 23R2582 IBM 3576 Additional Power Supply
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
23R2582 IBM 3576 Additional Power Supply

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 287824

ตอบตอบ: Wed Sep 21, 2022 1:38 pm    ชื่อกระทู้: 23R2582 IBM 3576 Additional Power Supply ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

23R2582 IBM 3576 Additional Power Supply
23R2589 3576 I/O Station Lock Assembly
23R2603 3576 terminator set
23R2605 IBM Drive Filler for 3576
23R2684 X-Axis Track Cable 1-2 Frames
23R2689 X-Track Cable Between 2&3 Dxx w/HA1
23R2690 Cable, X-Axis Track (7 Active frames in HA1) Dual
23R2691 X-Track Cable 10 Frame
23R2692 IBM X-Track Cable for 11 Frames
23R2698 3584-L32 Frame
23R2964 73GB 10K FC HDD
23R2967 72GB 15K RPM HDD
23R2971 320GB SATA HDD
23R3164 IBM RS-232 SERIAL CABLE
23R3244 IBM DB9-F to DB9-F 9-PIN Serial Cable
23R3463 FC EXP TO EXP CBL 0.5M
23R3519 Additional 16 I/O slots LTO
23R3546 Pivot Assembly (L23, L53 Only)
23R3593 10 m VHDC/SCSI R0HS
23R3683 Operator Panel 3584
23R4543 nSeries HDD dummy
23R4548 IBM N5200 Bezel
23R5678 LCD panel (n5x00)
23R5835 5M Optical Cable, LC/LC Ends
23R6165 Control Blade 3576-L5B
23R6174 Operator Panel/Display TS3310
23R6221 500 GB SATA DRIVE
23R6227 500 GB SATA DRIVE
23R6981 2.8M Power Cord 250V Taiwan
23R6998 3573 Rack Mount Kit
23R7000 Rack to PDU Line Cord
23R7135 10.0 m VHDCI/HD68 SCSI Cable
23R7136 5m Fiber Cable (LC)
23R7137 13.0 m LC/LC Fibre Cable
23R7146 2.8m Power Cord 250V France/Germany
23R7148 2.8m Power Cord 250V UK
23R7152 2.8m Power Cord 250V Italy
23R7169 TS3200 Chassis
23R7830 ACC Card (L23,L53) TS3500
23R7979 Accessor Card (ACC)
23R7981 Mounting Kit
23R7985 Motor Driver Assembly (MDA-CF) (L23, L53
23R7988 IBM LTO FIBRE DRIVE MTG KIT
23R8830 Motor Driver Assembly (MDA-CF) (L23, L53
23R8832 MDA-CF
23R8839 Cable, 5m 50um optic multi-mode fibre
23R8877 FC HBA, Dual-port 4 Gbps for tape
23R9610 Flash Card 3576-L5B
23R9627 IBM 250W Power Supply for TS3100/TS3200
23R9628 Library control card 3573
23R9680 Cable DB9 to DB9 30m
23R9702 IBM FICON LW4 Adapter
23R9722 80/160 GB DAT160 SAS TAPE DRV
23R9723 80/160 GB DAT160 SAS TAPE DRV
23T5D 64GB microSD vFlash
2400 830 2-WAY PROCESSOR - 1850 CPW - P20/P30
2408-2498 4 Gbps Shortwave SFP 8-pack
2409-70XX F/W PCI DIF ADAPT
2410-70XX External SCSI-2 Adapter
2411-2498 SFP 4 GBPS 10 KM LW
2412-70XX Enh. SCSI-2 Diff. F/W Adpt.
2414-2005 4 GBPS SW SFP TRANS 4-PACK
2416-70XX SCSI2 Differential F/W Adapter
2425 IBM 2.5m SCSI-2 16-Bit Cable
2430 IBM FC 4 GBPS 4km Long Wave
2434 MODEL 270 2-WAY PROCESSOR - 2350 CPW - P20
2434-2005 FC 4Gbps 4km Long Wave, 4 pack
2437 Model 820 2-WAY Processor - 2350 CPW - P20/P30
2441-2498 SFP 4 GBPS 4 KM LW
2441-70XX SCSI Cable to Internal Devices
2443-70XX SCSI Cable Assembly (16 bit)+Termi.
2444-70XX 7-CONNECTOR 8-BIT SE CABLE
244570-001 HP P-CLASS BLADE CABLE ASSY
2448-2498 SFP 4 GBPS 4 KM LW 8 PACK
244948-B21 HP NC7770 Gigabit Server Adapter
2450-7025 IBM Cable Assembly 6-Pack
2456-70XX LC-SC Fibre Channel Converter
2459 LC-SC 62.5 MICRON FIBER CONV. CABLE
2466 MODEL 810 PROCESSOR - 1020 CPW - P10
2467 MODEL 810 PROCESSOR - 1470 CPW - P10
2469 MODEL 810 2-WAY PROCESSOR - 2700 CPW - P20
2473 MODEL 825 3/6-WAY PROCESSOR 3600/6600 CPW - P30
2480-2498 SFP 4Gbps 30km ELW
2498-2401 IBM SW 4 GBPS SFP MODULE
2498-2408 4 Gbps Shortwave SFP 8-pack
2498-2411 SFP 4 GBPS 10 KM LW
2498-2441 SFP 4 GBPS 4 KM LW
2498-2448 SFP 4 GBPS 4 KM LW 8 PACK
2498-2480 SFP 4Gbps 30km ELW
249824E Express System Storage SAN24B-4
2498-24E Express SAN24B-4
2498-24E-16-7203 SAN24B-4 with 16 Active Ports & Extended Fabric
2498-24E-16PORTACTIV IBM Express SAN24B-4
2498-24E-24PORT 2498-24E- 24 port (7200)
2498-24G IBM System Networking SAN24B-5 - 12 port active
2498-24G-7203 IBM SAN24B-5 W/ extended Fabric
2498-2601 Brocade 16Gb SFP+ transceiver module
2498-2602 Brocade 16Gb SFP+ SW transceiver module
2498-2611 Brocade 16GB 10KM LW SFP Transceiver
2498-2612 Brocade 16GB 10KM LW SFP Transceiver

---------
สินค้าและบริการของเรา ไม่จำกัดจำนวนขั้นต่ำในการสั่งซื้อ จัดส่งฟรี:
RAM and SSD upgrade -> Server, Workstation, Mac, Notebook, Desktop PC
Server Options -> Processor, Hard Disk, Network Card, Storage Controller, Power Supply

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.