MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
531517123
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - HYV3H Dell PowerEdge T130 290W Power Supply
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
HYV3H Dell PowerEdge T130 290W Power Supply

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8542

ตอบตอบ: Thu Jun 23, 2022 5:55 pm    ชื่อกระทู้: HYV3H Dell PowerEdge T130 290W Power Supply ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

HYV3H Dell PowerEdge T130 290W Power Supply
i3-4150 Intel Core i3-4150 Processor
I350T2V2 Intel I350-T2 PCIe 1Gb 2-Port RJ45
I350-T2V2 Intel Ethernet Server Adapter I350-T2V2
I350-T4 Intel® Ethernet I350-T4 4-Port 1Gb
I350-T4 Intel Ethernet I350-T4 4-Port 1Gb
I350-T4 V2 Intel I350-T4 V2 Quad Port Ethernet Server
I350-T4V2 Intel I350-T4 V2 Quad Port Ethernet Server
i3-6100 CPU INTEL 1151 CORE I3-6100 3.7 GHz
i3-8100 CPU INTEL 1151 CORE I3-8100 3.6 GHz
i5-3470 CPU INTEL 1155 CORE I5-3470 3.20 GHz
i5-3550 Intel Core i5-3550 i5 3.3GHz
i5-4570 Intel Core i5-4570 3.20 GHz Processor
i5-4690 Intel Core i5 4690 / 3.5 GHz processor
i5-7400 CPU INTEL 1151 CORE I5-7400 3.0 GHz
i5-8400 Intel CPU Core i5-8400 SR3QT 2.50GHZ
i5-9500 CPU INTEL 1151 CORE I5-9500 3.00 GHz
i7 3770K CPU Intel Core i7 3770K
i7-870 Intel Core i7-870 Processor (2.93-GHz, 8MB Intel Smart Cache, DMI 2.5 GT/s)
IBM 4523 8GB (2 X 4GB) Memory Kit PC2-5300P (77P6500)
IBM FC 4326 HDD 35GB 15K SCSI 80 PIN FOR AS400
IBM FC FC6717 (53P5970) HDD 8GB 10K FOR AS400
IC25N020ATMR04-0 Hitachi Travelstar 5K80 20GB 4200RPM IDE
I-NAT2578 ineo I-NAT2578 USB 3.0 to SATA 2.5" HDD Enclosures
Intel i7 8700T Intel i7 8700T (Tray package)
Intel Silver 4112 Intel Xeon Silver 4112 Processor
IntelSilver4110 Intel® Xeon® Silver 4110 Processor
IntelSilver4216 Intel Xeon Silver 4216 Processor
IPM87-MP MAINBOARD INTEL H87 LGA 1150 DDR3
ISR4451-X/K9 Cisco ISR 4451
J38MN Dell PE Hot Swap 502W Power Supply
J3C2F Motherboard Dell Optiplex 790 DT
J3PC9 DELL 10GB SFP MODULE PC70XX
J4859C_C HP J4859C Compatible 1000BASE-LX SFP 1310nm 10km Transceiver Module
J4859D-FS 1G MMF/SMF - FS HPE Aruba Compatible 1000BASE-LX SFP 1310nm 10km DOM LC
J50GH DELL CPU Cooling Fan with Heatsink
J6J6M Dell Power Supply 550W
J9028-60101 HP ProCurve 1800-24G 24-Ports
J902R DELL 500GB SATA 7.2K 2.5"
J902R 500GB 7.2K RPM SATA 2.5" Energy Smart Hot Plug Hard Drive
J9150A-COM HP (Compatible) X132 10G SFP+ LC SR Transceiver (J9150A)
J9150A-COM HP (FS Compatible) 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver
J9150D-FS 10G MMF – FS HPE Aruba Compatible 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM LC
J9151D-FS 10G SMF HPE Aruba Compatible 10GBASE-LR SFP+ 1310nm 10km DOM LC
J9283B HPE X242 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable
J9728A HP Aruba 2920-48G Switch
J9F37A HP MSA 400GB 12G ME SAS SSD 2.5
J9F42A HDD HP MSA 600GB 12G SAS 15K SFF (2.5in) Enterprise
J9F42A HDD HP MSA 600GB 12G SAS 15K SFF (2.5in)
J9F42A HP MSA2 600GB 12G 15K 2.5 DP ENT SAS
J9F48A HP MSA2 1.2TB 12G 10K 2.5 DP ENT SAS
J9F48A HPE MSA 1.2TB 12G SAS 10K 2.5in ENT HDD
J9F48A HPE MSA 1.2TB 12G SAS 10K 2.5in ENT HDD HPE MSA 2050
J9F51A HP MSA 2TB 12G SAS 7.2K 2.5in 512e HDD
J9F51A HP MSA2 2TB 12G 7.2K 2.5 DP MDL SAS
JC881 Dell RAID controller battery backup Cable
JE006A HPE 1910‐24G Switch (JE006A)
JE006A Switch HP1910-24G
JE007A HP 1910-24G-PoE (365W) Switch
JEYI i8 JEYI i8 TYPE-C3.1 USB3.1 USB3.0 m.2 NGFF SSD Mobile Drive VIA VLI716 Support TRIM SATA3 6Gbps UASP Aluminum SSD HDD Enclosure
JEYI i8 JEYI i8 (M.2 SATA)
JEYI i8 (M.2 SATA) JEYI i8 TYPE-C3.1 USB3.1 USB3.0 m.2 NGFF SSD Mobile Drive VIA VLI716 Support TRIM SATA3 6Gbps UASP Aluminum SSD HDD Enclosure
JEYI i9 JEYI i9 NVME full aluminium TYPEC3.1 mobile hard disk box TYPE C3.1 JMS583 m. 2 USB3.1 M.2 NVME PCIE SSD U.2 SSD M.2 PCI-E TYPEC
JEYI i9 GTR JEYI i9 GTR NVME Aluminium TYPEC3.1 mobile hdd box optibay hdd case TYPE C3.1 RTL9210 m. 2 USB3.1 M.2 PCIE SSD U.2 PCI-E TYPEC
JEYI i9 GTR JEYI i9 GTR NVME case USB 3.1 TYPE-C
JEYI LEIDIAN-3 JEYI LEIDIAN-3 Thunderbolt 3 USB 3.1 M.2 NVMe SSD Enclosure
JEYI S81-M JEYI S81-M Mobile HDD SSD BOX Msata To USB 3.0 ALL Aluminium Very Fast SATA3 Asmeida 1153E Chipset Large current
JEYI SK6 JEYI SK6 M.2 NVMe SSD NGFF TO PCIE X4
JJ6FD/DXD9H Dell G14 900GB 12G 15K 2.5 SAS w/Tray
JJ7YG Dell Optiplex Xe2 System Board Mini tower
JP31P Dell System Board for R720 R720xd
JU081 Dell PE 750W Power Supply
JV3DW Dell Latitude 3350 Intel i5-5200U 2.2GHz Motherboard
JX399 Z750P-00 750W Dell PowerEdge 2950
JY57X/8FKXC 1.8TB 10K RPM SAS 512e 2.5in Hot-plug for PowerEdge R730
JY57X/8FKXC Dell 1.8TB 2.5" SAS 10K 12Gb/s Hard Drive
JY57X/8FKXC Dell 1.8TB 10K RPM SAS 12Gbps 512e 2.5in Hot-plug Hard Drive
JY57X/8FKXC Dell 1.8TB 12G 10K 2.5 SAS w/Tray
JY57X/DXD9H Dell 1.8TB 10K RPM SAS 12Gbps 512e 2.5in Hot-plug Hard Drive
JY57X/DXD9H Dell G14 1.8TB 12G 10K 2.5 512e w/Tray
JY57X/DXD9H Dell 1.8TB 10K 2.5 12G SAS w/Tray
JY57X/DXD9H Dell 1.8TB 10K SAS 12G 512e 2.5" Hot-plug HDD
K095G Motherboard for DELL Precision T3500
K29Y6/X7K8W Dell 12TB 7.2K RPM NLSAS 12Gbps 512e 3.5in Hot-plug drive
K2P93A HPE “840459” 3PAR 8000 1.2TB SAS 10K SFF HDD
K2P99A or B HPE 3PAR 8000 600GB SAS 10K SFF HDD
K2Q45A HP 200GB SFF 2.5 SAS 12G SSD HP Storage MSA 2040
K2Q82A HPE MSA 4TB 12G SAS 7.2K LFF 3.5in HDD
K345R Dell 305 Watt Power supply
K501P SYSTEM CARD ASSY,CRD,INTFC,PIB,R520 AV
K67DJ DIMM,4GB,2400,1RX8,4G,DDR4,R
K7VW5/KG1CH 2TB 7.2K RPM NLSAS 512n 3.5in Hot-plug Hard Drive
K7VW5/KG1CH 2TB 7.2K NLSAS 512n 3.5" Hot-plug HDD
KC.R3002.22G CPU(PGA) AMD RYZEN 3 R3 2200G AM4 3.5G 2M 65W
KG1CH 3.5" Hot-Swap SAS/SATA for Dell Gen 13
KH624 Dell Precision T3400 Power Supply 375W
KJMHJ KIT,CRD,NTWK,OCP,1G,RJ45,R440
KNT24 200GB SSD 2.5" SATA 6G

---------
สินค้าและบริการของเรา ไม่จำกัดจำนวนขั้นต่ำในการสั่งซื้อ จัดส่งฟรี:
RAM and SSD upgrade -> Server, Workstation, Mac, Notebook, Desktop PC
Server Options -> Processor, Hard Disk, Network Card, Storage Controller, Power Supply

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.