MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
531515415
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - PWS-1K62A-1R Supermicro 1600W 80 Plus Titanium Redundant
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
PWS-1K62A-1R Supermicro 1600W 80 Plus Titanium Redundant

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 8542

ตอบตอบ: Thu Jun 23, 2022 5:54 pm    ชื่อกระทู้: PWS-1K62A-1R Supermicro 1600W 80 Plus Titanium Redundant ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

PWS-1K62A-1R Supermicro 1600W 80 Plus Titanium Redundant
PWS-1K64P-1R Super micro Power Supply 1600W
PWS-1K81P-1R Super micro Power Supply 1800W
PWS-351-1H Supermicro 350W 1U Power Supply
PWS-504P-1R SuperMicro Power Supply
PWS-601-1H Supermicro Power Supply 600W
PWS-703P-1R Supermicro 700W Power Supply
PWS-704P-1R Super Micro power supply 700W
PWS-721P-1R POWER SUPPLY MODULE REDUNDANT 720W (GOLD LEVEL)
PWS-721P-1R 720W 1U Redundant Power Supply
PWS-801-1R Supermicro Redundant Power Supply 800W
Q1523B HP StorageWorks DAT 72 SCSI Ext. Tape Drive (with Cable)
Q2040A HP Q2040A 160GB RDX Data Cartridge
Q65H2-AD MAINBOARD ACER VERITON X4610G
QK724A HP B-series 16Gb SFP+ Short Wave Transceiver
QK724A HPE B-Series 16 Gb SW SFP+ Transceiver
QLE2560 Qlogic 2560, Single Port 8Gb Fibre Channel HBA, Low Profile
QLE2562 Fibre Channel Host Bus Adapter 2 x 8 Gbit/s
QLE2562 Qlogic 2562 Dual Channel 8Gb Optical Fiber Channel HBA With 2 x 8GB SFP
QLE2662 QLogic 16GB FC Dual Port PCI-e HBA w/ Low profile and Full height bracket and x2 SFP+
QLE2672 QLogic QLE2672 16Gbps Dual-Port Fibre ChannelHost Bus Adapter
QLE2692 QLogic Dual-port 16GFC HBA (SR optical transceivers installed)
QLE2692-SR Qlogic 2692 Dual Port 16Gb Fibre Channel HBA
QR483-63001 Controller HP QR483-63001 3PAR StoreServ 7400
QR490A M6710 SAS Drive Enclosure 2.5" 2U
QR492A HPM6710 300 GB SAS 15K HDD
QSFP-100G-AOC5M 100GBASE QSFP Active Optical Cable, 5m
QSFP-100G-CU3M 100GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 3m
QSFP-100G-SR4-S Cisco QSFP-100G-SR4-S Compatible 100GBASE-SR4 QSFP28 850nm 100m DOM MTP/MPO MMF Optical Transceiver Module
QSFP28-100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP Optics Module up to 10km over SMF LC
QSFP-40G-LR4-S QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod, LC, 10km, Enterprise-Class
QSFP-40G-SR-BD QSFP40G Bidi Short-reah Transceiver
QSFP-H40G-CU3M 40GBASE-CR4 Passive Copper Cable, 3m
QSFP-H40G-CU7M-COM FS QSFP-H40G-CU7M, 40GBASE-CR4 QSFP+
Quadro_4000 Nvidia Quadro 4000 2GB GDDR5 Graphics
Quadro_4000 Nvidia Quadro 4000 2GB GDDR5 Graphics
QUADRO_6000 NVIDIA QUADRO 6000 6GB GDDR5
QUADRO_P2000 Quadro P2000 5 GB Gddr5 Graphics Card
QuadroNVS420 NVIDIA Quadro NVS 420
QW939A Hot-swappable power supply with fan assembly for SN3000B 16Gb FC Switch
QW971-63001 HP QLogic QLE2660 Fibre Channel 16Gb/s PCI-Express HBA
QW971A HP SN1000Q 16Gb 1P FC HBA
R1V-2275V EMACS Server Power Supply 275W
R1XFC Dell Intel I350 QP Network Card for Dell R640
R200-D1TC03= Cisco 1TB SAS 7.2K 3.5 Spare for Cisco UCS C200 M2
R210 II FC DELL POWER EDGE R210 II WITH : Mainboard : RAM 4GB : INTEL XEON E5-1240V2 3.4GHz : POWER SUPPLY 250W
R210-D419M DELL RACK-SCHIENEN POWEREDGE R210
R224M Dell 235W Power Supply
R224M Dell 235W Power Supply
R2X0-PSU2-650W-SB Cisco 650 Watt Redundant Power Supply
R330-CUS DELL PowerEdge R330 With
R494D Dell Optiplex 3.5" to 2.5" HDD Caddy Adapter
R494D Dell Optiplex 3.5" - 2.5" HDD Caddy Adapter
R494D Dell 3.5" - 2.5" HDD Caddy Adapter
R550-Heatsink Dell PoweEdge R550 Heatsink and processor bracket
R5NN8 Heat Sink ,CPU1 For Dell T7920 + Silicone
R72NV/8FKXC 600GB 6G 10K 2.5 SAS w/Tray
R72NV/G176J Dell 600GB 6G 10K 2.5 SAS w/Tray
R744K Dell 300GB 10K SED 6G 2.5" SAS with Tray
R749K Dell ST3450857SS 450GB 6G 15K 3.5 SAS
R749K/F238F Dell 450GB 15K 3.5" SAS with Tray
R749K/F238F Dell ST3450857SS 450GB 6G 15K 3.5 SAS w/Tray
R749K/F9541 Dell 450GB 15K 3.5 SAS w/Tray
R749K/KG1CH Dell ST3450857SS 450GB 6G 15K 3.5 SAS w/Tray
R755K Dell 2TB 6G 7.2K 3.5 SAS
R755K/F238F Dell 2TB 7.2K 6G 3.5" SAS with Tray
R755K/F238F H/D Dell 2TB 6G 7.2K 3.5 SAS w/Tray
R755K/F238F Dell 2TB 6G 7.2K 3.5 SAS w/Tray
R755K/KG1CH 2TB 7.2K RPM NLSAS 512n 3.5in Hot-plug HDD With Tray
R755K/KG1CH Dell 2TB 6G 7.2K 3.5 SAS w/Tray
R790T DELL OptiPlex 5040 MT Motherboard
R951H Precision T3500 Power Supply Harness Cable
R95FV SAS 2.5" 10K 600GB 12Gbps
R95FV/8FKXC Dell 600GB 10K 2.5" 12G SAS with Tray ST600MM0088
R95FV/8FKXC Dell 600GB 12G 10K 2.5 SAS w/Tray
R95FV/9W8C4/KG1CH HD DELL 600GB 10K 2.5in Hot-plug Hard Drive, 3.5in HYB CARR
RC65 QC Xeon 2.66Ghz 12MB 5.86GTs E5640 Processor
R-CS-F4XFF4XF-R1-1000-L3C Dell PowerConnect Stacking Cable
RDWTP 16GB RIMM, 2133 MT/s, Dual Rank, x4 Data Width
RH744 Dell R200 345W Power Supply
RHHKV Dell 825W Power Supply
RMCP3/8FKXC Dell 1.2TB 10K RPM SAS 2.5in Hot-plug Hard Drive,CusKit
RMCP3/8FKXC Dell 1.2TB 6G 10K 2.5 SAS w/Tray Dell R720
RMCP3/8FKXC Dell 1.2TB 10K RPM SAS 6Gbps 2.5in Hot-plug drive
RMCP3/8FKXC Dell 1.2TB 10k SAS 6Gb 2.5in Hot-plug
RMCP3/G176J Dell 1.2 TB 2.5" SAS 6Gb/s 10K
RMCP3/KG1CH/9W8C4 Dell 1.2TB 6G 10K 2.5 SAS 2.5 in 3.5 Hot-plug Hard Drive
RS3DC040 Intel RAID Controller RS3DC040
RSP720-3C-GE Cisco 7600 Route Switch ProcessorCisco 7600 Route Switch Processor 720Gbps fabric, PFC3C, GE
RUBY-9716VGAR Industrial Mainboard
RVTHD Dell 290 Watt Desktop Power Supply
RVTHD Dell 290W Power Supply
RWR8F/8FKXC 2.4TB 10K RPM SAS ISE 12Gbps 512e 2.5in Hot-plug Hard Drive
RWR8F/9W8C4/X7K8W Dell 2.4TB 10K RPM SAS 12Gbps 512e 2.5in,3.5in HYB CARR
RWR8F/DXD9H Dell 2.4TB 2.5in SAS 10K 12Gb/s Hot-plug Hard Drive
RWR8F/DXD9H 2.4TB 10K RPM SAS 12Gbps 512e 2.5in Hot-plug Hard Drive, CK
RWR8F/DXD9H Dell 2.4TB 10K RPM SAS 12Gbps 512e 2.5in Hot-plug Drive
RXCPH Dell R710 Power Supply 570W
RY51R Dell PE 305W Power Supply
RY631 Dell Battery Cable 24"

---------
สินค้าและบริการของเรา ไม่จำกัดจำนวนขั้นต่ำในการสั่งซื้อ จัดส่งฟรี:
RAM and SSD upgrade -> Server, Workstation, Mac, Notebook, Desktop PC
Server Options -> Processor, Hard Disk, Network Card, Storage Controller, Power Supply

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.