MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
416395164
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - IBM System x346 (8840)
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
IBM System x346 (8840)

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 5691

ตอบตอบ: Fri Mar 27, 2020 2:34 pm    ชื่อกระทู้: IBM System x346 (8840) ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

IBM System x346 (8840)

Cables and SFPs

03K9305 Netfinity Fibre Channel 25M Cable
03K9306 Netfinity Fibre Channel 5M Cable
03K9307 Netfinity Fibre Channel Long-Wave GBIC
03K9308 Netfinity Fibre Channel Short-Wave GBIC
19K1247 LC-LC Fibre Channel Cable - 1M
19K1248 LC-LC Fibre Channel Cable - 5M
19K1249 LC-LC Fibre Channel Cable - 25M
19K1250 LC-SC Fibre Channel Cable Adapter
19K1271 Short Wave SFP Module
19K1272 IBM Long Wave SFP Module
36L9973 Netfinity Fibre Channel 1 M Cable
02R2068 IBM 24-inch Ultra 320 SCSI Cable
03K9310 Netfinity 2M Ultra2 SCSI Cable
03K9311 Netfinity 4.2M Ultra2 SCSI Cable
24P7973 Ultra320 External SCSI Connector Cable

LAN Adapters

30R5001 IBM 10 GbE SR Server Adapter
105-1101-100 ForeRunner HE 155 ATM UTP-5 PCI
105-1112-100 ForeRunner HE 155 ATM MMF PCI
105-1212-100 ForeRunner HE 622 ATM MMF PCI
105-1232-100 ForeRunner HE 622 ATM SMF PCI
SK5821 SK5821 SK-Net FDDI-UP64 SAS
SK5822 SK5822 SK-Net FDDI-UP64 DAS
M3F-PCIXE-2 Myrinet-Fibre/PCI-X Interface Adapter (2 MB memory)
06P3601 IBM 10/100 Ethernet Server Adapter
09N9901 10/100 Fast EtherLink PCI TX Server
22P4901 IBM 10/100 Dual Port Server Adapter
SK5841 SK-NET FDDI - FP64 (SAS,- MIC)
SK5843 64-bit FDDI Adapter PCI (SAS-FC)
SK5844 64-bit FDDI PCI Adapter (DAS-FC)
06P3701 IBM Gigabit Ethernet SX Server Adapter
22P6801 PRO/1000 XT Server Adapter by Intel
31P6401 NetXtreme 1000 T Dual Port Ethernet Adapter
31P9601 PRO/1000 MT Server Adapter by Intel
39Y6066 Broadcom NetXtreme II 1xGbE BaseT Adapter
39Y6079 NetXtreme 1000 T + Ethernet Adapter
39Y6088 NetXtreme 1000 SX + Fiber Ethernet Adapter
39Y6093 NetXtreme 1000 T + Dual Port Ethernet Adapter
39Y6098 NetXtreme 1000 Express Ethernet Adapter
39Y6105 PRO/1000 GT Server Adapter by Intel
73P2701 PRO/1000 MT Dual Port Server Adapter by Intel
73P3501 NetXtreme 1000 Express Ethernet Adapter
73P4001 NetXtreme 1000 SX+ Ethernet Adapter-PCI-X
73P4101 NetXtreme 1000+ Server Adapter
73P4201 NetXtreme 1000+ Dual Port Server Adapter
73P5101 PRO/1000 GT Dual Port Server Adapter by Intel
SK-9E21 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet, PCI Express, single port adapter, Copper RJ-45
SK-9E22 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet, PCI Express, dual port adapter, Copper RJ-45
SK-9E81 1000Base-SX Gigabit Ethernet, PCI Express, single port SX (LC) adapter
SK-9E82 1000Base-SX Gigabit Ethernet, PCI Express, dual port SX (LC) adapter
SK-9E91 1000BaseLX Gigabit Ethernet Server Adapter, single fiber LC connector
SK-9E92 1000BaseLX Gigabit Ethernet Server Adapter, two fiber LC connectors
00-35-3140-2010 RapidFire Token- Ring 16/4 PCI Adapter
00-35-5105-0000 Smart 100/16/4 PCI Ringnode
00-35-5305-0000 Smart 100/16/4 Low Profile PCI Ringnode
07P2701 IBM 16/4 Token-Ring Low Profile PCI Management Adapter
3140 RapidFire Token-Ring 16/4 PCI Adapter
34L5001 IBM 16/4 Token-Ring PCI Management Adapter
34L5201 IBM High Speed 100/16/4 Token-Ring PCI Management Adapter
May-51 Smart 100/16/4 PCI Ringnode
May-53 Smart 100/16/4 Low Profile PCI Ringnode
22P6901 Wireless PCI

Memory Upgrades

39M5809 2GB (2x1GB Kit) PC2-3200 CL3 ECC DDR2 SDRAM RDIMM
39M5815 4GB (2x2GB Kit) PC2-3200 Single Rank CL3 ECC DDR2 SDRAM RDIMM
39M5818 1GB (2x512MB Kit) PC2-3200 Non Chipkill CL3 ECC DDR2 SDRAM RDIMM
39M5821 1GB (2x512MB Kit) PC2-3200 CL3 ECC DDR2 SDRAM RDIMM
73P2865 1GB (2x512MB) PC2-3200 ECC DDR SDRAM RDIMM Kit
73P2866 2GB (2x1GB) PC2-3200 ECC DDR SDRAM RDIMM Kit
73P3522 1GB (2x512MB) PC2-3200 Non Chipkill ECC DDR SDRAM RDIMM Kit
73P3523 512MB (2x256MB) PC2-3200 Non Chipkill ECC DDR SDRAM RDIMM Kit
73P4792 4GB (2x2GB) Single Rank PC2-3200 CL3 ECC DDR2 SDRAM RDIMM

Power Cable

32P1652 1.5M KVM Conversion Option
32P1736 DPI Universal Rack PDU w/ Nema L5-20P & L6-20P (US cord)
32P1751 30amp/125V Front-end PDU with NEMA L5-30P connector
32P1752 32amp/250V Front-end PDU with IEC 309 32A 2P+Gnd connector
32P1754 63amp/250V Front-end PDU with IEC 309 32A 2P+Gnd connector
32P1761 DPI NEMA Rack PDU
32P1766 30amp/250V Front-end PDU with NEMA L6-30P connector
32P1767 60amp/250V Front-end PDU with IEC 309 60A 2P+N+Gnd connector
39Y8923 DPI 60A Three Phase C19 Enterprise PDU w/ IEC309 3P+G (208V) fixed line cord
39Y8934 DPI 32amp/250V Front End PDU w/ IEC 309 P+N+G connector
39Y8935 63A/250V Front-end PDU IEC 309 P+N+G
39Y8938 30amp/125V Front-end PDU with NEMA L5-30P connector
39Y8939 30amp/250V Front-end PDU with NEMA L6-30P connector
39Y8940 60amp/250V Front-end PDU with IEC 309 60A 2P+N+Gnd connector
39Y8951 DPI Universal Rack PDU w/ Nema L5-20P & L6-20P (US cord)
39Y8999 32A/230V 3P w/IEC309 3P+N+Gnd Conn
73P5844 32A/230V 3P w/IEC309 3P+N+Gnd Conn
73P5847 60A/208V 3P w/IEC309 3P+Gnd Conn
73P5855 60A/208V 1P w/IEC309 2P+Gnd Conn
73P5856 63A/320V 1P w/IEC309 P+N+Gnd Conn
26K5098 xSeries 625W Hot Swap Redundant Power Supply (WW)
40K1915 IBM xSeries 625W Hot-Swap Redundant Power Supply Option (US)
40K1916 IBM xSeries 625W Hot-Swap Redundant Power Supply Option (ROW)
21301RX IBM UPS 3000 LV
21301TX IBM UPS 750T LV
21302RX IBM UPS 3000 HV
21302TX IBM UPS 750T HV
21303RX IBM UPS 7500XHV
21303TX IBM UPS 1000T LV
21304RX IBM UPS 10000XHV
21304TX IBM UPS 1000T HV
21305TX IBM UPS 1500T LV
21306RX 7500XHV Uninterruptible Power Supplies
21306TX IBM UPS 1500T HV
21307TX IBM UPS 750T JV
21308RX 10000XHV Uninterruptible Power Supplies
21308TX IBM UPS 1000T JV
21309TX IBM UPS 1500T JV
2130R1X IBM UPS 750T LV
2130R2X IBM UPS 750T HV
2130R30 IBM UPS3000XLU 100-127V (US LV cord)
2130R31 IBM UPS3000XHV 200-240V (US HV cord)
2130R3X IBM UPS 1000T LV
2130R4X IBM UPS 1000T HV
2130R5X IBM UPS 1500T LV
2130R6X IBM UPS 1500T HV
2130R7X IBM UPS 750T JV
2130R8X IBM UPS 1000T JV
2130R9X IBM UPS 1500T JV
25R5582 3U Online Battery Pack
32P1020 APC 2U Smart-UPS 1400RMB
32P1022 APC 2U Smart-UPS 1400RMiB
32P1024 APC 2U Smart-UPS 1400RMB (JAPAN)
37L6861 APC Smart-UPS 5000RMB (208V)
37L6862 APC Smart-UPS 5000RMIB (220-240V)
39Y8857 IBM UPS 3U Online Battery Pack
40K9620 IBM UPS 3000 EBM
94G4073 APC Smart-UPS 700I (220-240V)
94G4074 220 - 240V APC UPS (APC SU1000 INET)
94G4075 APC Smart-UPS 1500 UPS (220-240V)
94G4076 220 - 240V APC UPS (APC SU2200 INET)
94G6676 APC Smart-UPS 3000RMB (120V)
94G6677 APC Smart-UPS 3000RMIB (220-240V)

Processor Upgrades

13N0681 2.8 GHz 800 MHz 1 MB L2 Cache Xeon DP with Intel EM64T
25R8907 2.8 GHz 800MHZ 2MB L2 Cache Xeon Processor
25R8930 Dual Core Intel Xeon Processor 2.8GHz option
40K2502 Dual Core Intel Xeon Processor 2.8GHz
13N0688 3.0GHz 800 MHz 1MB L2 Cache Xeon DP with Intel EM64T
25R8902 IBM 3.0 GHz/800MHz/2MB L2 CPU w/EM64T
40K2504 3.0 GHz 800MHZ 2MB L2 Cache Xeon Processor
13N0683 xSeries 3.2GHz 800MHz 1MB L2Cache Xeon Processor with Intel EM64T
25R8903 IBM 3.20 GHz/800MHz/2MB L2 CPU w/EM64T
13N0684 3.4GHz 800MHz 1MB L2 Cache Xeon DP with Intel EM64T
13N0686 3.4GHz 800MHz 2MB L2Cache Xeon DP with Intel EM64T
40K2506 3.4 GHz 800MHZ 2MB L2 Cache Xeon Processor
13N0685 3.6GHz 800MHz 1MB L2 Cache Xeon DP with Intel EM64T
13N0687 3.6GHz 800MHz 2MB L2Cache Xeon DP with Intel EM64T
40K2507 3.6 GHz 800MHZ 2MB L2 Cache Xeon Processor
13N0689 3.8GHz 800MHz 2MB L2 Cache Xeon Processor
40K2508 3.8 GHz 800MHZ 2MB L2 Cache Xeon Processor

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2020 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.