MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     How to Order

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
391838200
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - HP HPE Spare Parts
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
HP HPE Spare Parts

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 4666

ตอบตอบ: Thu Sep 26, 2019 11:23 am    ชื่อกระทู้: HP HPE Spare Parts ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 Line: @memorytoday

HP HPE Spare Parts

Q0G25A SO 8G DWDM 1533.47nm 40km SFP+ Module
P1M04A Seagate ClusterStor Inter Rack 1GbE Cbl
N6E57A Seagate ClusterStor 4U Trinity Mgmt Node
847070-L21 OEM LL DL360 Gen9 E5-2620v4 FIO Kit
Q8S43A NTAP 4U60 1.6TB SAS SFF PI SSD
Q2Q20A NS CS1000H 11TB Kit
P9N69A Nokia AHPHG DWDM Amplifier
BB067AA HP-UX 11iv3 ii English Media
TK924AD HPE XP7 MF Basic Suite 1TB 251-500TB
H6G44AUR HPE XP7 600GB 15K 2.5in SAS Rem HDD
847444-L21 HPE XL450 Gen9 E5-2680v3 FIO Kit
825972-B21 HPE XL2x0 Gen9 E5-2683v4 Kit
870565-B22 HPE XL230k Gen10 Xeon-G 6148 Front Kit
793014-B21 HPE XL1x0r Gen9 E5-2609v3 Kit
874849-B21 HPE XL190r 16NVMe Gen10 FLOM Riser Kit
ZU715A HPE Virtual Rack
Q6K30A HPE UV3000 21 x 3-Phase 240V NA/JP PDU
Q1G81A HPE TFIN 6 DBA 24 Drv Multi Expansion
757323-B21 HPE Synergy D3940 IO Adapter
826958-B21 HPE SY 660 Gen9 E5-4610v4 2P Cmpt Mdl
873387-B21 HPE SY 480/660 Gen10 Xeon-G 5118 Kit
Q2N32A HPE Superdome Flex Xeon-G 6154 Kit
P9D99A HPE StoreFabric SN1100E 4p 16Gb FC HBA
Q1Z11A HPE SN3600B Power Pack+rade
Q1T45A HPE SGI Water Cool Coil Dest Rack Panel
Q1R98A HPE SGI IB FDR to QDR 10m Optical Cbl
Q1W90A HPE SGI 8Cells Custom Trim Kit
Q1W76A HPE SGI 1.5Cells Custom Trim Kit
P0K16CM HPE SAE 7500EPSNPtoEE7600 7500EPS NP
Q0R40A HPE RA for Microsoft SQL
Q0V79A HPE NVIDIA Tesla P4 8GB Module
Q8D49A HPE NS CS420G-X8 Cntlr/PS/HDD/SSD Kit
Q8F10A HPE NS CS 800GB SAS Spare SSD
Q8C08A HPE NS 2x10GbE 2p / 2x16Gb FC 4/2p Kit
N7P37A HPE MSL LTO-7 SAS Driverade Kit
TA753AAE HPE MP Ext Blade FICON CUPrade
878652-L21 HPE ML350 Gen10 6152 Xeon-G FIO
828354-L21 HPE ML150 Gen9 E5-2630v4 FIO Kit
Q2T81A HPE MC990 NVIDIA M40 12GB GPU Module
Q2U13A HPE MC990 1.6TB 6G SATA 2.5in MLC SSD
C7974A HPE LTO-4 Ultrium 1.6TB RW Data Tape
M0T03B HPE HC 250 System for VMware vSphere Sys
BA368ACN HPE Fortran for VMS I64 Tradein
N9X83A HPE ESL G3 Conversion Kit for HW Rev1
765530-B21 HPE DL80 Gen9 E5-2630Lv3 Kit
816665-B21 HPE DL580 Gen9 E7-8867v4 1P Kit
872340-B21 HPE DL580 Gen10 9-slot Sec Riser Kit
840387-L21 HPE DL560 Gen10 Xeon-G 6152 FIO Kit
881171-L21 HPE DL385 Gen10 7251 AMD FIO Kit
817923-L21 HPE DL380 Gen9 E5-2603v4 FIO Kit
826852-B21 HPE DL380 Gen10 4116 Xeon-S Kit
755384-B21 HPE DL360 Gen9 E5-2630v3 Kit
860679-B21 HPE DL360 Gen10 Xeon-G 5122 Kit
733914-B21 HPE DL180 Gen9 E5-2650v3 Kit
878484-B21 HPE DL180 Gen10 CPU1 x8x8x8 Riser Kit
878966-B21 HPE DL160 Gen10 Xeon-P 8160 Kit
874725-L21 HPE DL120 Gen10 Xeon-B 3106 FIO Kit
Q7F20A HPE CS500 SAP HANA Scale-up SLES Trk
860002-B21 HPE CL LSI SAS 9217-8i Card Kit
860040-B21 HPE CL 10GbE SFP+ 2p Mell OCP Mezz Kit
721076-B21 HPE BLc QSFP+ to 4x10G SFP+ AOC 15m Opt
819837-B21 HPE BL460c Gen9 E5-2609v4 Kit
C9B60AM HPE Atalla HW Security Module
830738-B21 HPE Apollo 4200 Gen9 E5-2667v4 Kit
AJ558DM HPE A9160 D Network Security Processor
843311-B21 HPE 8GB 1Rx8 PC4-2400T-R EF Kit
873010-B21 HPE 600GB SAS 10K SFF ST DS HDD
H6J88A HPE 48U 600x1075mm Advanced Shock Rack P9K51A HPE 48U
Q0F61A HPE 40TB SAS LFF LP 4-pk HDD
BD398AAE HPE 3PAR 7440c Virtual Lock Base
AP819A HPE 3m B-series Active Copper SFP+ Cable
AJ835A HPE 2m Multi-mode OM3 LC/LC FC Cable
805349-B21 HPE 16GB 1Rx4 PC4-2400T-R Kit
857648-B21 HPE 10TB SATA 7.2K LFF SC He 512e DS HDD
878566-B21 HPE 10TB SATA 7.2K LFF LPC 6pk FIO
832747-B21 HP XL7x0f E5-2680v4 Kit
E7Y69A HP SN8000B 16Gb 48-pt SFP Integrtd Blade
696731R-371 HP ProLiant DL580 G7 E7-4830 2.13GHz 8-core 2P
TB502A HP P9000 Inter-Controller Cable
TB515UE HP P9000 Auto LUN 1TB 101-250TB
726651-B21 HP ML350 Gen9 E5-2640v3 Kit
726809-B21 HP H244br Smart HBA
745736-L21 HP DL360p Gen8 E5-2620 SDHS FIO Kit
N0G03A HP BLc7000 1PH 6PS 12Fan SP8062 Encl
757399-B21 HP Apollo 6000 Pwr Shelf 984mm Pwr Cbl
BD198AAE HP 3PAR Dyn Opt 10400 Base
BC988A HP 3PAR 7400 Priority Opt Base
BD297AAE HP 3PAR 10800 AO to Opt St v2
498385-B27 HP 1.5M 4X DDR/QDR QSFP IB CU Cable
JL554A BSN BCF Appl HWBL HPE Pp Need Sup
Q2P99A Brocade PC-UNIVERSAL-LUGS-SAFD Pwr Cord
381483-B21 Belkin Cat6Ptch 10ft Wht 3 PO Cable
JQ126A Arista 7516R 12PSU 6Fab 1Sup 2D AC
JH557A Arista 7300X 32QSFP+ Module
JH773A Arista 10G SFP+ to SFP+ 1m DAC Cable
P9M57A 3PAR StoreServ File Ctl v3 Sngl Node
L5B74AA 300GB 15k RPM SAS SFF Hard Drive
3GG94AA Z6G4 Xeon 4110 2.1 2400 8C CPU2
1PD52AA HP Z Turbo Drive 1TB MLC Z8G4 SSD Module
DC198A HP DVI Cable Kit
724162-425 HP ML310eGen8v2 E3-1220v3 NHP EU Svr/GO
722287-B21 HP ML350p Gen8 E5-2630Lv2 Kit
K1U92A HP OEM HON-DL360p Gen8 Svr
768896-B21 HP DL380 Gen9 Rear Serial Cable Kit
719076-B21 HP DL380 Gen9 Primary Riser
724571-B21 HP DL380e Gen8 E5-2440v2 Kit
C5141F HP DLT IV 40-80GB Data Cartridge
N9Y63A HPE B-series 4G USB Drive
HC779A HP Linux Image Load SVC
SQ743A HP SPA-1X10GE-WL-V2 Opt
H4N53A NetApp Adjustable Rail Set
E9R32A DDN CBL-HMSHMS-6M SAS Cable
BU850A C Ent 15M Plenum MM OM3 LC-LC Cable
816893-B21 HP 240GB 6G SATA RI-3 LFF SCC SSD
789147-B21 HP 480GB 6G SATA RI 3.5in SCC SSD
756663-B21 HP 480GB 6G SATA VE 2.5in QR EV G1 SSD
720863-B21 HP 2U SFF BB Rail Kit
656364-B21 HP 1200W CS Plat PL HtPlg Pwr Supply Kit
K2Q81SB HP SV 4335 Hybrid Strg Solution/S-Buy
M9R60A HP NVIDIA Quadro M5000 GPU Module
E5B47A RackSolutions 51U Rack
764285-B21 HP IB FDR/EN 40Gb 2P 544+FLR-QSFP Adptr
676277-B21 HP 36pin Suv Dongle Cord Kit
J9977A HP R120 Wireless 11ac VPN WW Rtr
JG280A HP X210 10m JG-to-bare 72v DC Pwr Cable
JC162A HP 6600 2p OC-3 E1/T1 CPOS HIM Rtr Mod
J9873A HP 1.8M C7 to CNS 690 TYP1(1) Pwr Cord
TK766A HP 42U 600x1200mm Grey Ent Air Duct Rack
D9N51A HP 8.6kVA 208V 3Ph 21out NA/JP mPDU
AF628A HP KVM USB Adapter
803204-B21 HP 2.0TB NVMe MU HH PCIe Accelerator
305340-021 HP 16A Qty-25 Bundle EU Power Cord
E7W88A HP StoreEasy 4TB SAS LFF SC 4 HDD
JG219B HP 5820AF-24XG Switch
JG632A HP FF 12916 Switch AC Chassis
BB886A HP StoreOnce 4700 Replication LTU
AJ760BT HP Ultrium 920 SAS Int Drv Bndl/TVlite
M0T32A HP MSA 2040 SAS SSD Bndl/TVlite
K2R03A HP MiniSAS HD to MiniSAS FO 2M Cbl
JL073A Aruba 3810M 24G PoE+ 1-slot Swch
JE074A HP 5120-24G SI Switch
JD055B HP Gigabit IntelliJack 48V Power Supply
J9584A HP 3800-24SFP-2SFP+ Switch
AH332A HP 2250W -48VDC Ht Plg Pwr Supply Kit
718359-B21 HP BL460c Gen8 E5-2640v2 Kit
643772-B21 HP BL680c E7-4830 G7 CPU Kit
650766-B21 HP DL980 G7 E7-4807 4-processor Kit

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : Spare Part : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2019 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.