MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
531520144
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Cisco Network Modules
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Cisco Network Modules

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Information
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: May 28, 2014
ตอบ: 287069

ตอบตอบ: Thu Jan 20, 2022 11:43 am    ชื่อกระทู้: Cisco Network Modules ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

Cisco Network Modules

Cisco 10000 Series SPA Interfa Cisco 10G-PCIE2-8B2-2S
Cisco 10000-SIP-600 Network Modules
Cisco 10G-PCIE2-8B2-2S Myricom 10G Dual Port SFP+ Hos
Cisco 12000-SIP-600 10 Gbps IP Services Engine (mo
Cisco 1225 Dual Prt 10Gb SFP+ 199
Cisco 15216-FLA-8-60.6 ITU_100 GHz 8 Ch, FlexMod _ 15
Cisco 15310-28WBE-3BBE 28-port DS1 and 3-port DS3E/EC
Cisco 15454-10E-L1-C 10-Gbps E-FEC multirate transp
Cisco 15454-32-DMX 32_Channel Demultiplexer 100 G
Cisco 15454-32-WSS 32_Channel Wavelength Selectiv
Cisco 15454-GE-XP Ethernet 20-GE / 2-10GE Crossp
Cisco 16_port 1/10GE Ethernet/ Cisco N5K-M1060
Cisco 16OC48-POS/DPT 16OC48_POS/DPT
Cisco 1-port VDSL2/ADSL2+ EHWI Cisco EX-41141
Cisco 2911 Fan Assembly Cisco 3C17767
Cisco 2911-FANASSY Cisco 2911 Fan Assembly
Cisco 3C17767 3Com 2 Port 10 Gigabit L 3Com
Cisco 3S-NTNQ88AA Four_port MVPe E1 (on_Board EC
Cisco 4G LTE EHWIC WAN Interfa Cisco EHWIC-4ESG-P
Cisco 4GE-SFP-LC 4 port_GE line card for Cisco
Cisco 5520 Wireless Controller Cisco NIM-2T
Cisco 6-Port High-Density Giga Cisco C3850-NM-2-10G
Cisco 700405079 MEDIA SERVER ADAPTOR
Cisco 700459456 Media Gateway
Cisco 7600 Multilayer Switch F
Cisco 7600-MSFC4 Cisco 7600 Multilayer Switch F
Cisco 7600-PFC3C Cisco Policy Feature Card 3C
Cisco 76-ES+T-2TG 76-ES+T-2TG
Cisco 76-ES+T-40G 76-ES+T-40G
Cisco A9K-4T-B A9K_4T_B
Cisco A9K-MPA-20X1GE A9K_MPA_20X1GE
Cisco A9K-MPA-4X10GE A9K-MPA-4X10GE
Cisco AA1419041 1_port 1000Base_T Gigabit Inte
Cisco ACE30-MOD-04-K9 ACE30 Module with 4G, 4G Comp,
Cisco ACS-2811-RM-19= Cisco AIM-VPN/SSL-1
Cisco AIM-VPN/SSL-1 Cisco DES/3DES/AES/SSL VPN Enc
Cisco AIR-ANT-2430V-R AIR_ANT_2430V_R
Cisco AIR-ANT-2451NV-R AIR_ANT_2451NV_R
Cisco AIR-ANT-5140V-R AIR_ANT_5140V_R
Cisco AIR-CT2504-50-K9 AIR-CT2504-50-K9
Cisco AIR-WLC4404-100-K9 AIR_WLC4404_100_K9
Cisco AP541N Pro AP 541N Wireless Access Po
Cisco AS535-2E1-60NP 60 universal ports, 1 Dual E1/
Cisco AS535XM-4E1-120-D AS535XM-4E1-120-D
Cisco AS53-8CE1+ AS53-8CE1+
Cisco AS54-DFC-108NP AS54_DFC_108NP
Cisco AS5XM-VUFC-60NP 60 Voice/Universal Port Featur
Cisco ASA-IC-6GE-CU-A ASA_IC_6GE_CU_A
Cisco ASA-IC-6GE-SFP-A ASA 5512-X/5515-X Intf. Card 6
Cisco ASA-IC-6GE-SFP-B ASA 5525-X Intf. Card 6-port G
Cisco ASA-IC-6GE-SFP-C ASA-IC-6GE-SFP-C
Cisco ASR1004-20G/K9 ASR1004_20G/K9
Cisco ASR1004-ACS ASR1004 ACCESSORY/RACK KIT
Cisco BIGIP-6900 F5 BIG-IP 6900 16 x 10/100/1
Cisco BIGIP-8900 BIGIP-8900
Cisco BM2HP Ubiquiti High Power version Bu
Cisco C3650-STACK-KIT Cisco Catalyst 3650 Stack Modu
Cisco C3850-NM-2-10G C3850-NM-2-10G
Cisco C3850-NM-2-10G: C3850_NM_2_10G:
Cisco C3850-NM-2-40G Cisco Catalyst 3850 2 x 40GE N
Cisco C3850-NM-4-10G C3850-NM-4-10G
Cisco C3900-SPE200/K9 Cisco Services Performance Eng
Cisco C4KX-NM-8SFP+ Catalyst 4500X 8 Port 10G Netw
Cisco C6880-X-16P10G Cisco Catalyst 6880-X Multi Ra
Cisco C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network
Cisco C9300-NM-8X C9300-NM-8X
Cisco Carrier Routing System S Cisco CRS-MSC-B
Cisco Catalyst 3650 Stack Modu Cisco C3850-NM-2-10G:
Cisco Catalyst 3850 2 x 40GE N Cisco WS-X6066-SLB-S-K9
Cisco Catalyst 6880-X Multi Ra Cisco C3850-NM-2-40G
Cisco CHAS-7507-MX CHAS-7507-MX
Cisco CMP-DIN-MNT= CMP_DIN_MNT=
Cisco CP-PWR-CUBE-4 CP_PWR_CUBE_4
Cisco CRS_1 Modular Services C Cisco CSCO-EXP-PANEL
Cisco CRS1-SIP-800 Cisco Carrier Routing System S
Cisco CRS-8-PRP-12G CRS-8-PRP-12G
Cisco CRS-MSC-B Cisco CRS_1 Modular Services C
Cisco CSCO-EXP-PANEL Expansion panel including two
Cisco CTP150-AC CTP150 AC Powered base system
Cisco CVR-CFP-4SFP10G CFP to SFP10G Adapter module
Cisco CWDM-MUX8A 8_channel (1470, 1490, 1510, 1
Cisco DES/3DES/AES/SSL VPN Enc Cisco AIR-ANT-2430V-R
Cisco DIRECTOR-510 DIRECTOR-510
Cisco DS-9SL0T-FAN DS-9SL0T-FAN
Cisco DS-PAA-2 Cisco MDS 9000 Port Analyzer A
Cisco DS-X9530-SF2AK9 Cisco MDS 9500 Series Supervis
Cisco EHWIC-3G-HSPA-U EHWIC_3G_HSPA_U
Cisco EHWIC-4ESG-P Four port 10/100/1000 Eth. POE
Cisco EHWIC-4G-LTE-G Cisco 4G LTE EHWIC WAN Interfa
Cisco EHWIC-4SHDSL-EA Multi mode 4 pair G.SHDSL EFM
Cisco EHWIC-D-8ESG EHWIC_W_8ESG
Cisco EHWIC-D-8ESG= EHWIC-D-8ESG=
Cisco EHWIC-D-8ESG-P EHWIC-D-8ESG-P
Cisco EHWIC-VA-DSL-A Cisco 1-port VDSL2/ADSL2+ EHWI
Cisco ESR-PRE1 Performance Routing Engine
Cisco EX-41141 Extreme Networks
Cisco EX-UM-4X4SFP EX4300 4-port 1GbE/10GbE SFP+
Cisco F5-BIG-LTM-2000S F5 Local Traffic Manager 5000
Cisco F5-BIG-LTM-3900-8G-R Local Traffic Manager 3900 8GB
Cisco F5-VPR-LTM-B2100 F5 VIPRION BLADE: LOCAL TRAFFI
Cisco GSS-4492R-K9 GSS_4492R_K9
Cisco HWIC-16A 16_Port Async HWIC
Cisco HWIC-4SHDSL HWIC-4SHDSL
Cisco HWIC-4SHDSL-E HWIC_4SHDSL_E
Cisco HWIC-8A HWIC-8A
Cisco IC4000 IC4000
Cisco IC6000 IC6000
Cisco IH-G12-F2425-V 12dbi Antenna
Cisco ISE-3315-K9 ISE_3315_K9
Cisco J4859C-C J4859C_C
Cisco JXU-1SFP-S 1x100/1000 SFP Ethernet uPIM
Cisco LIC-CT5520-1A Cisco 5520 Wireless Controller
Cisco LM3-2400-B LM3-2400-B
Cisco MCS7835H2-K9-CMB2D Cisco Unified Communications M
Cisco MDS 9000 Port Analyzer A Cisco DS-X9530-SF2AK9
Cisco MDS 9500 Series Supervis 100
Cisco MICA-6DM MICA-6DM
Cisco N10-E0060 6_port 8Gb FC/Expansion module
Cisco N10-S6100 UCS 6120XP 20_pt Fab Intcon/0
Cisco N10-S6200 N10-S6200
Cisco N20-AQ0002 UCS M71KR-Q Qlogic 10G/4Gbps
Cisco N20-I6584 UCS 2104XP Fabric Extender/4
Cisco N2XX-ABPCI01-M3 Broadcom 5709 Dual-Port Ethern
Cisco N2XX-ABPCI03 BROADCOM 5709 QUAD PORT 1GB W/
Cisco N2XX-AEPCI03 Emulex LPe 11002 Dual Port 4Gb
Cisco N2XX-AEPCI05 Emulex LPe 12002 Dual Port 8Gb
Cisco N3K-C3064-FAN N3K_C3064_FAN
Cisco N5010-ACC-KIT N5010_ACC_KIT
Cisco N55-M16P Cisco 16_port 1/10GE Ethernet/
Cisco N5K-M1060 N5K-M1060
Cisco N7K-M148GT-11 N7K-M148GT-11
Cisco NIM-1MFT-T1/E1 1 port Multiflex Trunk Voice/C
Cisco NIM-2FXO NIM-2FXO
Cisco NIM-2T NIM-2T
Cisco NIM-4FXO 4-port Network Interface Modul
Cisco NIM-4FXS NIM-4FXS
Cisco NIM-ES2-4= 4-port Layer 2 GE Switch Netwo
Cisco NM-30DM 30 Port Digital Modem Network
Cisco NM-8A/S 8_Port Async/Sync Serial Netwo
Cisco NM-ESW-16 16 PORT FAST ETHERNET MODULE
Cisco NM-HDV-FARM-C36 Network Module 36 Port DSP Far
Cisco NPE-G1-BUN NPE_G1_BUN
Cisco NS-IDP-1100C IDP 1100C Intrusion Detection
Cisco NSMCM NSMCM
Cisco OSM-2OC12-ATM-MM OSM_2OC12_ATM_MM
Cisco PB-4GE-TYPE1-SFP-IQ2 4-Port Type 1 Gigabit Ethernet
Cisco PE-MS-100-1 MULTISERVICES PIC, 1GB RAM
Cisco Policy Feature Card 3C Cisco 7600-MSFC4
Cisco PVDM2-12DM 12 Port Digital Modem Module
Cisco PVDM2-24DM 24 Port Digital Modem Module
Cisco PVDM2-36DM 36 Port Digital Modem Module
Cisco PVDM4-64 PVDM4-64
Cisco PWR-CLP PWR_CLP
Cisco R210-BHTS1 R210_BHTS1
Cisco RCKMNT-1RU= RCKMNT_1RU=
Cisco Services Performance Eng Cisco C4KX-NM-8SFP+
Cisco SG300-28PP-K9-EU SG300_28PP_K9_EU
Cisco SG9000-10-PR SG9000-10-PR
Cisco SG9000-20-PR SG9000-20-PR
Cisco SG9000-5-PR SG9000-5-PR
Cisco SM-NM-ADPTR SM_NM_ADPTR
Cisco SM-SRE-700-K9 SM-SRE-700-K9
Cisco SM-X-6X1G Cisco 6-Port High-Density Giga
Cisco SPA122 SPA122
Cisco SPA3102 SPA3102
Cisco SRX1400-FAN SRX1400_FAN
Cisco SRX-1400-LSYS-25 SRX_1400_LSYS_25
Cisco SRX1K-NPC-SPC-10-40 SRX1K_NPC_SPC_10_40
Cisco SRX1K-NPCSPC-1-10-40 Network and Services Processin
Cisco SRX210HE2 SRX210 Services Gateway with 2
Cisco SRX3K-16GE-SFP SRX3K_16GE_SFP
Cisco SRX-GP-2XE-SFPP-TX SRX_GP_2XE_SFPP_TX
Cisco SSG-520M-SH SSG520M with 1 GB memory, 0 PI
Cisco SURTD3000XLI APC SMART_UPS RT3000VA 230V SM
Cisco T1600-FPC4-ES T1600-FPC4-ES
Cisco TFC-1600MM Management Module
Cisco UBR10-DTCC DOCSIS Timing, Communication,
Cisco UBR-MC3GX60V D3.0 M_CMTS Line Card for uBR1
Cisco UCSB-MLOM-40G-03 UCSB-MLOM-40G-03
Cisco UCSC-PCIE-CSC-02 Cisco 1225 Dual Prt 10Gb SFP+
Cisco UCSC-PCIE-ESFP Emulex OCe11102-FX dual-port 1
Cisco UCSC-PCIE-IRJ45 Intel i350 Quad Port 1Gb Adapt
Cisco UCS-FI-DL2 UCS 6248 Layer 2 Daughter Car
Cisco UCS-IOM-2204XP UCS 2204XP I/O Module (4 Exter
Cisco UCS-M81KR Cisco Virtual Interface Card
Cisco Unified Communications M Cisco MICA-6DM
Cisco VIM1-10G8X VIM1_10G8X __ 17012B Interface
Cisco Virtual Interface Card Cisco UCSC-PCIE-ESFP
Cisco VS-F6K-PFC4 Cat 6k 80G Sys Daughter Board
Cisco VS-S2T-10G-XL VS-S2T-10G-XL
Cisco WAE-612-K9 Wide Area App Engine 612, 2GB
Cisco WAP561 Wireless-N Dual R Cisco WSA-S170-K9
Cisco WAP561-E-K9 Cisco WAP561 Wireless-N Dual R
Cisco WIC-BLANK-PANEL WIC_BLANK_PANEL
Cisco WSA-S170-K9 WSA-S170-K9
Cisco WS-C2950-FAN WS_C2950_FAN
Cisco WS-C5509-FAN WS_C5509_FAN
Cisco WS-F6K-DFC4-A WS-F6K-DFC4-A
Cisco WS-F6K-PFC3B WS_F6K_PFC3B
Cisco WS-X4748-UPOE+E WS-X4748-UPOE+E
Cisco WS-X5304-40 WS_X5304_40
Cisco WS-X6066-SLB-S-K9 Content Switching Module with
Cisco WS-X6704-10GE-3B Switches
Cisco WS-X6716-10GE Catalyst 6500 16 port 10 Giga
Cisco WS-X6848-TX-2TXL WS_X6848_TX_2TXL
Cisco XR 12000 10_slot Chassis Cisco AA1419041
Cisco XR-12410/200-AC Cisco XR 12000 10_slot Chassis
CISCO 0101ANL00-000-G CISCO 24BAY HARD DRIVE BACKPLANE FOR C240
CISCO 3EH76045ABAA Vox Novo Office M Advanced
CISCO 68-4205-06 Cisco NIC 1225 10GbE PCI-E DP UCS Virtual Interfac
CISCO 73-11643-05 Cisco Converged Network Adapter
CISCO 73-11789-05 Cisco UCS M81KR Virtual Interface Card 73-11789-09
CISCO 73-11789-06 CISCO UCS M81KR VIRTUAL INTERFACE CARD
CISCO 73-11789-09 CISCO MEZZANINE CARD FOR CISCO B200 M2 BLADE SERVE
CISCO 73-12298-04 Cisco Catalyst 3K-X 1G Network Module
CISCO 73-12299-04 Cisco Catalyst 3K-X 10G Network Module
CISCO 74-10443-02 Cisco UCS C240 M3 System Board
CISCO 74-10521-01 Cisco Intel i350 Quad Port 1Gb Adapter
CISCO 7600-SSC-400 7600/Cat6500 Services SPA Carrier Card
CISCO ACE20-MOD-K9 Cisco ACE20 Service Mod for 6500/7600, 1000x SSL
CISCO ACE30-MOD-K9 Cisco Application Control Engine 30 Hardware
CISCO AIR-CB21AG-E-K9 802.11a/b/g Cardbus Adapter
CISCO ASR1002-F Cisco ASR1002 System.Fxd ESP.4 GE.4GB DRAM
CISCO BRI-4B-S/T Cisco 4-Port ISDN BRI S/T High-Speed WAN Card
CISCO BRI-8B-S/T Cisco ISDN 8 port Modem
CISCO C2960S-STACK Catalyst 2960S FlexStack Stack Module - No cable
CISCO C2960X-STACK Cisco 2960-X Stacking Module NO stack cable optional
CISCO C3850-NM-2-10G Cisco Catalyst 3850 2 x 10GE Network Module
CISCO C3850-NM-4-1G Cisco Catalyst 3850 4 x 1GE Network Module
CISCO C3KX-NM-10G Cisco Catalyst 3K-X 10G Network Module
CISCO C3KX-NM-1G Cisco Catalyst 3K-X 1G Network Module
CISCO C3KX-SM-10G Cisco Catalyst 3K-X 10G Service Module
CISCO C7200-I/O-FE-MII Cisco 7200 Input/Output Controller W/1 Fast Ethern
CISCO CE-560-K9 Cisco CE-560-K9
CISCO CISCO575-LRE CISCO575-LRE Long Reach Ethernet CPE
CISCO CISCO7204VXR Cisco 7204VXR 4slot chassis 1 ACSupply W/O module
CISCO CRS-8-FC140/S Cisco CRS Series 8 Slot Fabric Card / Single
CISCO CS073-14919-04 Cisco 2U Expander Board
CISCO CVR-X2-SFPV02 TWINGIG CONVERTER MODULE
CISCO DS-X9530-SF2-K9 Cisco DS-X9530-SF2-K9 MDS Supervisor Module
CISCO F96TI Extreme Networks F96TI BlackDiamond F96Ti pn 52012
CISCO HWIC-1CE1T1-PRI 1 port channelized T1/E1 and PRI HWIC (data only)
CISCO HWIC-2FE Two 10/100 routed port HWIC
CISCO N20-AC0002 Cisco UCS M81KR Virtual Interface Card 73-11789-09
CISCO N2XX-ABPCI03-M3 Broadcom 5709 Quad Port 1Gb w/TOE iSCSI for M3 & later
CISCO N2XX-AEPCI05 Emulex LPe 12002, 8Gb dual port Fibre Channel HBA
CISCO N2XX-AIPCI01 Intel X520 Dual Port 10Gb SFP+ Adapter
CISCO N2XX-AQPCI05 Qlogic QLE2562 Dual Port 8Gb Fibre Channel HBA
CISCO N55-M16UP Nexus 5500 Unified Ports Module 16p
CISCO N55-M8P8FP Nexus 5500 Module 8p 10GE Eth/FCoE + 8p 8/4/2/1G F
CISCO N7K-F132XP-15 Nexus 7000 - 32 Port 1G/10G Ethernet Module, SFP/S
CISCO N7K-M132XP-12 Cisco Nexus 7000 - 32 Port 10GbE, 80G Fabric
CISCO N7K-M148GS-11 CISCO NEXUS 48-PORT GIGABIT ETHERNET MODULE
CISCO N7K-M148GT-11 Nexus 7000 - 48 Port 10/100/1000. RJ-45
CISCO N7K-SUP1 Nexus 7000 - Supervisor, Includes External 8GB Log
CISCO N9K-M12PQ Nexus ACI Upl Module for Nexus 9300 12p 40G QSFP
CISCO N9K-SUP-B Supervisor B for Nexus 9500
CISCO NC55-MPA-4H-S NCS 5500 4X100G QSFP28 MPA
CISCO NM-HDV2-1T1/E1 IP Communications High-Density Digital Voice NM
CISCO NM-HDV2-2T1/E1 IP Comm High-Density Digital Voice NM w. 2 T1/E1
CISCO NPE-2G Cisco 7200 Series NPE-G2 engine w/ 3 GE/FE/E ports
CISCO SA-VAM2+ Cisco 7200 Series AES Wide Key Crypto Card SA-VAM2
CISCO UCSB-EX-M4-1 UCS Scalable M4 Blade Module w/o CPU/DIMM/HDD
CISCO UCSB-F-FIO-785M Cisco UCS 785GB MLC Fusion-io ioDrive2
CISCO UCSB-MLOM-40G-03 Cisco UCS VIC 1340 modular LOM for blade servers
CISCO UCSB-VIC-M83-8P Cisco UCS VIC 1380 mezzanine adapter for blade servers
CISCO UCSC-MLOM-C25Q-04 Cisco UCS VIC 1457 Quad Port 10/25G SFP28 CNA MLOM
CISCO UCSC-MLOM-CSC-02 Cisco UCS VIC1227 VIC MLOM - Dual Port 10Gb SFP+
CISCO UCSC-MRAID12G Cisco 12G SAS Modular Raid Controller
CISCO UCSC-MRAID12G-1G Cisco 12Gbps SAS 1GB FBWC Cache module
CISCO UCSC-MRAID12G-1GB Cisco 12Gbps SAS 1GB FBWC Cache module (Raid 0/1/5/6)
CISCO UCSC-MRAID12G-4GB Cisco 12Gbps SAS 4GB FBWC Cache module (Raid 0/1/5/6)
CISCO UCSC-MRAID12G-4GB Cisco 12Gbps SAS 4GB FBWC Cache module (Raid 0/1/5/6)
CISCO UCSC-MRAID12G-512 Cisco 12Gbps SAS 512MB FBWC Cache module (Raid 0/1/5)
CISCO UCSC-PCI-2-C240M4 Left PCIe Riser Board (Riser 2) for C240 M4
CISCO UCSC-PCIE-CSC-02 Cisco VIC 1225 Dual Port 10Gb SFP+ CNA
CISCO UCSC-PCIE-IRJ45 Intel i350 Quad Port 1Gb Adapter
CISCO UCSC-PCIE-ITG Intel X540 Dual Port 10GBase-T Adapter
CISCO UCSC-PCIE-QD25GF Qlogic QL41212H dual-port 25G NIC
CISCO UCSC-PCIE-QNICSFP Qlogic QLE8442 dual-port 10G SFP+ NIC
CISCO UCSC-PCIE-RSR-05 Riser card with 5 PCIe slots
CISCO UCSC-RAID-M5 Cisco 12G Modular RAID controller with 2GB cache
CISCO UCSC-RAID-M5HD Cisco 12G Modular RAID controller with 4GB cache
CISCO UCSC-RAID-M5HD-WS Excess 12G Modular RAID controller with 4GB cache
CISCO UCSC-RAID-M5-WS Excess 12G Modular RAID controller with 2GB cache
CISCO UCS-RAID9271CV-8I Cisco MegaRAID 9271CV with 8 internal SAS/SATA
CISCO UCS-VIC-M82-8P Cisco UCS VIC 1280 mezzanine adapter for blade
CISCO VIC3-4FXS-DID Cisco VIC3-4FXS/DID 4 Port Voice Interface Card
CISCO VWIC2-2MFT-G703 Cisco 2-Port 2nd Gen Multiflex Trunk Voice/WAN
CISCO VWIC2-2MFT-T1/E1 Cisco Multiflex Trunk Voice/WAN Interface Card
CISCO WAVE-474-K9 Cisco Wide Area Virtualization Engine
CISCO WIC-1B-S/T-V3 1-Port ISDN WAN Interface Card (dial and leased line)
CISCO WS-SVC-FWM-1 Cisco Firewall blade for 6500 and 7600 VFW License
CISCO WS-SVC-WISM2-1-K9 Cisco Wireless Services Module:WiSM-2: w/ 100 AP
CISCO WS-X4013+ Cisco Cat4K Sup. II-Plus (IOS), 2GE,Console(RJ-45)
CISCO WS-X4013+10GE Cisco Cat4500 Sup II+10GE, 2x10GE (X2) and 4x1GE
CISCO WS-X4248-RJ45 Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100, 48-Ports (RJ45)
CISCO WS-X4248-RJ45 Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100, 48-Ports (RJ45)
CISCO WS-X4424-GB-RJ45 Cisco Catalyst 4500 Series 24-port 10/100/1000 Mod
CISCO WS-X4515 Cisco C4000 Supervisor IV 2 GE ConsoleRJ45
CISCO WS-X4516-10GE Cisco Catalyst 4500 Supervisor V-10GE, 2x10GE
CISCO WS-X4548-GB-RJ45 Cisco Catalyst 4500 48 Port GigE Switch module
CISCO WS-X45-SUP6L-E Catalyst 4500 E-Series Sup 6-E Lite, 2x10GE(X2)
CISCO WS-X5410 Cisco WS-X5410 9 port Gigabit Module
CISCO WS-X6148A-GE-45AF Cisco Catalyst 6500 48P PoE 802.3af 10/100
CISCO WS-X6148A-GE-TX Cisco Cat6500 48pt 10/100/1000 w/Jumbo Frame RJ-45
CISCO WS-X6148-FE-SFP Cisco Catalyst 6500 48 port 100Base-X module
CISCO WS-X6148-GE-TX Cisco 6500 48-port 10/100/1000 GE Mod. RJ-45
CISCO WS-X6248-TEL CATALYST 6000 48-PORT 10/100 TELCO
CISCO WS-X6516A-GBIC Catalyst 6500 16-port GigE Mod, fab
CISCO WS-X6548-GE-45AF Cisco Catalyst 6500 48-port PoE 802.3 & PoE 10/10
CISCO WS-X-6548-GE-45AF Cisco Catalyst 6500 48-port PoE 802.3 & PoE 10/10
CISCO WS-X6724-SFP Cisco Catalyst 6500 24-port GigE Mod: fabric-e
CISCO WS-X6748-GE-TX Cisco Cat6500 48-port 10/100/1000 GE Mod

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งด่วน ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2022 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.