MemoryToday.com
Memory UpgradeMemory Price ListMemory ForumsAbout MemoryToday

     LINE Chat

     How to Order

     Server HDD
ศูนย์รวม Hard Disk Drive สำหรับ Server รุ่นต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Server Memory
ศูนย์รวมแรม Server และ Workstation ชนิดต่าง ๆ สอบถามได้ทันทีที่ Corporate Center: 02-641-0055

     Upgrade for Mac
ศูนย์รวม Memory และ Flash Storage สำหรับ Apple Mac Pro, Macbook Pro, iMac ทุกรุ่น พร้อมบริการติดตั้งฟรี สอบถามได้ทันทีที่ Hotline: 084-959-9000

     Car Video Recorders
ศูนย์จำหน่ายและบริการ กล้องติดรถยนต์ Transcend DrivePro ครบวงจร สอบถามโทร 084-959-9000 ข้อมูลเปรียบเทียบกล้องแต่ละรุ่น คลิ๊ก!

     Total Hits
มีผู้เข้าเยี่ยมชม
327238611
คน ตั้งแต่ กันยายน 2547

MemoryToday.com :: ดูกระทู้ - Cable Server Options Part Number
  คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว  ค้นหาค้นหา  รายนามสมาชิกรายชื่อสมาชิก   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเข้าระบบ  เข้าระบบTo be member
Cable Server Options Part Number

 
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Server
Customer Support


เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2017
ตอบ: 1302

ตอบตอบ: Wed Aug 15, 2018 6:32 pm    ชื่อกระทู้: Cable Server Options Part Number ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MemoryToday.com ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 02-641-0055 http://www.memorytoday.com/modules/contact/index.php

Cable Server Options Part Number

00072-2937 HP 2m Premier Flex LC/LC Optical Cable
005-622-030-01B Multimode OM2 LC-SC 50/125 Fibre Optic Patch Lead
005-628-050-01B Duplex 50/125 OM3 LC-MTRJ 5M Fibre Optic Patch Lead
005-634-030-01B Connectix OM2 LC-SC 50/125 Fibre Optic Patch Lead 3m
00D2144 IBM 1.5m Mini SAS Cable MSAS HD
00D2145 IBM 1.5m Mini SAS Cable MSAS HD
00D4191 IBM X3550 M4 Optical Drive Cable
00FK816 IBM Lenovo X3500 X3650 M5 250mm HDD SAS Cable
00FK817 IBM Lenovo X3500 X3650 M5 250mm HDD SAS Cable
00KF719 IBM Lenovo X3500 X3650 M5 250mm HDD SAS Cable
00KF830 IBM Lenovo X3500 X3650 M5 250mm HDD SAS Cable
00R717 Dell RJ-45 Black 7ft CAT5 I/O KMM Ethernet Cable
00Y2461 IBM 1.5M Mini SAS Cable MSAS HD
0123W8 Dell PowerEdge R620 HDD Backplane Power Cable
0171C5 Dell External SAS Cable
02NY40 Dell 0.5M Mini SAS 6G HD Extension Cable
030-0230-000 Amphenol Nvidia VHDCI To 4x DVI Video Cable 68-pin
038-003-022 EMC 39.5 inch HSSDC To HSSDC Fibre Channel Cable
038-003-103 EMC 2m HSSDC-HSSDC2 Copper Cable Non-RoHS
038-003-124 EMC 2m HSSDC-HSSDC2 Copper Cable Non-RoHS
038-003-509 EMC 2m HSSDC-HSSDC 4GBS Fibre Channel Cable
0397G1 Dell Motherboard Interface Cable For R420/R320
0404A095 HP X260 SIC-8AS RJ45 0.28m Router Cable
0460WV Dell External SCSI3 Data Cable To 68-pin
05CWK6 Dell 2M 10G SFP+ DAC Cable
05FM3N Dell PowerEdge T610 SAS B Cable
05H8235 IBM 30M Escon Cable
05J89T Dell PowerVault MD3960 Skylab Cable
05R758 Dell SCSI 68-pin Cable For PowerEdge 1600
07034K Dell PowerEdge R815 Cable Optical SATA 2-pin
07M509 Dell PowerEdge LED Indicator Cable
088GXG Dell PowerEdge R610 Server 1U Planar Control Cable
08948X Dell Amphenol 4m VHDCI To HD 68-pin SCSI Cable
094-0040-000 RJ45 To DB9F 7FT White Booted CAT 5E Cable
094-0175-000 Juniper 7FT CAT5E 350MHZ Molded UTP White Cable
0CK58H Dell Dual SAS A/B Cable To H700 Raid Controller Card
0D9635 Dell PowerEdge RJ45 DRAC Port Extender Cable
0DM498 Dell PowerEdge 2900 SATA Cable
0F628J Dell PowerEdge R610 5-Pin Front Data Cable
0FD2FJ Dell PowerEdge R320 R420 Motherboard Backplane Signal Cable
0FJ114 Dell VHDCI To SCSI U320 Cable 4m
0G8717 Dell PS/2 IP KVM Adapter
0G95P6 Dell PowerEdge R720 MB To BP Cable
0GHH67 Dell MB To CP/V-FSH 12x3.5 R720 Cable
0GJ554 Dell 6 Drop SATA Cable Blue 2.5ft
0GW835 Dell PowerEdge T610 4.5 inch Power Cable
0H603N Dell 5m 10GB Pass Through Cabble
0H9361 Dell Molex DMS-59 Dual DVI Y-Splitter Cable
0HH932 Dell PowerEdge LED Status Indicator Cable
0HR216 Dell Mini-SAS Cable 70cm PowerVault MD1000/MD1120/MD3000
0J321M Dell Battery Cable For M-Series PERC 6i/PERC 5i
0J9189 Dell Cable External SAS 2m/6ft
0JC632 Dell SASx4-PERC5-x8 Backplane Cable
0JM257 Dell PowerEdge R610 28 inch SAS PERC Cable
0JWGFN Dell PowerEdge R320 R420 12C Motherboard Backplane Signal Cable
0K585N Dell 10GBASE-CU SFP+ Cable 1m
0K9703 Dell PowerEdge RJ45 DRAC Port Extender Cable
0M0GJ4 Dell PowerEdge R710 I/O Panel Cable
0M0P2H Dell 17 inch SATA Optical Drive Cable For PowerEdge R630
0M248M Dell SAS-A/SAS-B To RAID Cable
0M300P Dell PowerEdge R510 2.5 inch SATA HD Backplane Cable
0M7HDF Dell PowerEdge R815 Cable Backplane To System Board
0MC360 Dell PowerEdge 2950 / 2970 SAS Backplane Cable 7 inch
0N3970 Dell PS/2 IP KVM Adapter
0N5P53 Dell PowerEdge T620 SAS-A To BP-A Perc 8 18 inch Cable
0N67GT Dell DisplayPort to Mini DisplayPort Cable
0N8416 Dell 4m External SAS Cable
0NC074 Dell PowerEdge 2950 CD-Rom Sideplane Cable
0NC083 Dell SASx4-PERC5-x8 Backplane Cable
0NN319 Dell PowerEdge R815 Cable Secondary Power
0P745P Dell PowerEdge R510 (12/14 DRV) SAS-B H700 Cable
0PT544 Dell I/O Control Panel USB Cable
0R145M Dell PowerEdge R710 Mini-SAS To Mini-SAS Cable
0R717 Dell RJ-45 Black 7FT CAT5 I/O KMM Ethernet Cable
0RF511 Dell PS/2 IP KVM Adapter
0RH508 Dell PowerEdge 860 SATA Optical Drive 17 inch Cable
0RH538 Dell Tyco Optical 1m Fibre Channel Cable LC-LC 50/125 2mm
0RN657 Dell PowerEdge R610 Slimline Optical Cable
0RY631 Dell PowerEdge 24 inch PERC Battery Cable
0T871M Dell PowerEdge R410/R510 H700 LED Cable Assembly
0TH263 Dell 5m LC-LC 50/125 Fibre Cable
0TK035 Dell PowerEdge R610/R710 SAS Backplane Cable
0TK037 Dell PowerEdge R610/R710 SAS Backplane Cable
0TK038 Dell PowerEdge R710 Mini-SAS Cable Assembly 24in/61cm
0TY09P Dell PowerEdge R620 Optical Cable
0TY764 Dell PowerEdge T610 10-pin 8 inch Backplane Cable Assembly
0W7WY3 Dell Internal USB Cable R420/R320
0XT567 Dell PowerEdge R610 Backplane Power Cable
0XT618 Dell 24 inch Optical Drive To SATA Cable
0XT622 Dell PowerEdge R710 Backplane Power Cable Assembly
110936-B25 HP KVM Switch Cable 6ft
112-00054 NetApp RJ45-DB9 Console Cable
112-00084 NetApp Molex 0.5m SFP-SFP Fibre Channel Cable
112-00090 Juniper 5m Optical Cable 50U 2GHz/KM MM LC/LC
112-00090+A0 NetApp 5m Optical Cable 50U 2GHz/KM MM LC/LC
112-00111 NetApp DB9-DB9 Null Modem Console Cable
112-00176 NetApp 5m Optical Cable 50U 2GHz/KM MM LC/LC
112-00178 IBM 5m SAS QSFP-QSFP Data Cable
11P3879 IBM 50 Micron LC-LC Fibre Channel 7m Cable
123W8 Dell PowerEdge R620 HDD Backplane Power Cable
12R9555 IBM C/A 2.0mm PLEN 50/125 LC DUP Cable
12R9558 IBM 50 Micron LC-LC Fibre Channel 7MB Cable
12R9914 IBM 5m LC-LC Fibre Channel Cable
12R9915 IBM 25m Fibre Channel Cable LC-LC
148785-014 HP 68-pin Ultra320 LVD SCSI Cable With Terminator
1490834-00 HP SCSI LVD Ultra160 Cable 2 DRO
160.2899 EMC Amphenol HSSDC-HSSDC 4GBS 2m Fibre Channel Cable
166298-038 HP M68-M68 U3 Internal SCSI Cable
17-04876-03 HP EVA RJ45 0.5m Cable
17-05030-01 HP LC to LC Multi-Mode Fibre Optic Cable 2m
17-05030-02 HP 5m LC To LC Multi Mode Fibre Optic Cable
17-05031-02 HP Compaq 5m LC To SC Fibre Optic Cable
17-05118-01 HP StorageWorks EVA Y-Splitter Cable For Fibre Channel Rack 0.4m
17-05157-04 HP EVA 2GB 2m Copper Cable
17-05157-05 HP 0.6m Fibre Channel Copper Cable With Integrated SFPS
17-05183-01 HP EVA Intercontroller Cable
17-05183-11 HP Intercontroller Cable SCSI Mini D To Mini D 26-Pin
17-05403-01 HP EVA 3000/5000 Shelf ID Expander Cable
17-05403-S1 HP EVA Shelf ID Expander Cable
17-05405-01 HP 4GB 2m Copper Fibre Channel SFP Cable
17-05405-S1 HP 4GB 2m Copper Fibre Channel SFP Cable
171C5 Dell External SAS Cable
187891-005 HP Compaq 5m LC To SC Fibre Optic Cable
18P9124 IBM 3934 PC TO Serial Port Cable
191117-002 HP LC To LC 2m Multi-mode Fibre Optic Cable
191117-005 3rd Party LC To LC 5m Multi-mode Fibre Optic Cable
191117-005 HP LC To LC 5m Multi-mode Fibre Optic Cable
191117-015 HP LC To LC 15m Multi-mode Fibre Optic Cable
192325-001 HP KVM Switch With Cable 6ft
196762-001 HP Rib Lights Out Keyboard/Mouse Cable
19K1248 IBM LC To LC 5m 50u Multi-mode Fibre Optic Cable
19P0049 IBM SCSI Cable (68-pin To VHDCI) 20m
200-168 3rd Party 1m Fibre Patch Cable Duplex LC-LC 50 125 OM2
212644-2000MM US Acoustics SATA/SAS 4m Cable
21R1799 IBM 31m Ethernet Black Cable
221691-B22 HP Compaq 5m LC To SC Fibre Optic Cable
221692-B21 HP 2MB LC To LC Multi Mode Fibre Cable
221692-B22 3rd Party LC Male - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
221692-B22 HP LC Male - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
221692-B23 HP 15M LC - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
221692-B26 HP 30m Short Wave LC - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
221692-B27 HP 50M LC/LC Multi Mode Fibre Cable
224386-002 HP KVM Switch Cable 6ft
22R1798 IBM 31m Ethernet Black Cable
234451-015 HP 15m SC to SC Multi-mode Fibre Optic Cable
23R3244 IBM DB9-F To DB9-F 9-pin Serial Cable
25R5634 IBM System X3200 24 SATA Cable
25R5635 IBM System X3200 24 SATA Cable
262588-B21 Avocent KVM/IP Interface Adapter Cable
263894-003 HP Compaq 5m LC To SC Fibre Optic Cable
263895-003 3rd Party 5m LC Male - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
263895-003 HP 5m LC Male - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
263895-004 HP 15m LC - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
263895-005 HP 30m LC - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
263895-006 HP 50m LC - LC Multi-mode Fibre Channel Cable
26K4177 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
285001-002 HP CAT5 RJ45 Interface Cable (Red)
285001-003 HP 12ft CAT5 RJ-45 Interface Cable
286593-001 HP 6ft CAT5 RJ45 Patch Cable
2F62M-01 HP ProLiant DL380 Gen6/Gen7 System Insight Display
2L-5202U Aten Technology 1.8m USB KVM Cable With 3-in-1 SPHD
2L-5202UP ATEN Technology 1.8m USB KVM 3-in-1 SPHD Built-In PS2 To USB Converter Cable
2NY40 Dell 0.5m Mini SAS Extension Cable
3099-913 Amphenol Nvidia VHDCI To 4xDVI Video Cable
31-0020R 3rd Party 2m RJ45 CAT6 UTP LSZH Stranded Snagless Network Cable
31-0030R 3rd Party 3m RJ45 CAT6 UTP LSZH Standed Snagless Network Cable
31-0050R 3rd Party 5m RJ45 CAT6 UTP LSZH Stranded Snagless Network Cable
313374-002 HP 12 VHDCI To VHDCI SCSI Cable
313374-003 HP Compaq 3ft Offset VHDCI/VHDCI SCSI Cable
3147-7017 IBM Rio-2 Copper 3.5m Cable
31R3130 IBM-PS2 3m Console Switch Cable
31R3132 IBM 3m Console Switch Cable (USB) Option
31R3144 IBM-PS2 3m Console Switch Cable
3276137-A Hitachi ENC 1m SAS Data Cable K1BS
328215-003 HP 15m SCSI Cable
32P1649 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
32P1652 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
32P1654 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
332616-002 HP 12 inch VHDCI To VHDCI SCSI Cable
332616-003 HP Compaq 3ft Offset VHDCI/VHDCI SCSI Cable
341175-B21 HP 12 inch VHDCI To VHDCI SCSI Cable
349388-003 HP 15m SCSI Cable
35-00000309 HP 18-pin To 18-pin D-SUB EMI Shield SAS Cable
361316-002 HP SAS/SATA Multi Lane Cable
361316-006 HP ProLiant DL580G5 SATA/SAS Data Cable 30-inch
361316-009 HP Hot-Swap SATA/SAS Cable
361316-011 HP ProLiant DL380 Gen5 SAS Cable
361317-002 HP 2m SFF-8470 Ext SAS Cable
37-0889-01 Molex 3m Bladestack Cable Black
37-0960-01 Dell 10GBASE-CU SFP+ Cable 1m
37-0962-01 Dell 5m 10GB Pass-through Cable
37-1317-03 Cisco 40GBASE 3m QSFP+ Cable
375558-001 HP 68-pin Ultra 320 LVD SCSI Cable With Terminator
376232-B23 HP 4x Fabric Copper Cable 5m
376258-001 HP 4x Fabric Copper Cable 5m
384754-001 HP Hot-Swap SATA/SAS Cable
389948-001 HP SAS/SATA Multi Lane Cable
389952-001 HP Internal 30-inch SATA /SAS Option Cable
389955-001 HP 2m SFF-8470 Ext SAS Cable
390576-001 HP Bladesystem CAT5 KVM Switch Adapter Cable
393275-001 HP Hot-Swap SATA/SAS Cable
396405-001 HP Cable Keyboard For TFT7600
397G1 Dell Motherboard Interface Cable For R420/R320
398291-002 HP Hard Drive Adapter SATA To SAS Interposer Board
39J2554 IBM Rio-2 Copper 3.5m Cable
39M2897 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
39M2901 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
39M2911 IBM 1.5m KVM Conversion Cable
39M5697 IBM 5m LC-LC Fibre Channel Cable
3C17262 3Com Switch 5500G Stack Cable
3PAR-10G-10M HP LC-LC 10m Fibre Channel Cable
402084-001 HP SAS Internal Mini Cable 35cm
406592-002 HP SAS Min-Min 1x-2m Cable Assembly Kit
406594-001 3rd Party 1m SAS To LTO Cable
408658-002 HP Smart Array P400 Battery Cable 24 inch 16-pin
409124-001 HP Smart Array P400 Battery Cable 11.5 inch 16-pin
409125-001 HP Smart Array P400 Battery Cable 24 inch 16-pin
410123-B24 HP 3m 4x DDR Fabric Copper Cable
410123-B25 HP 5m 4x DDR Fabric Copper Cable
410123-B28 HP 8m 4x DDR Fabric Copper Cable
411100-B21 Internal Storage 8484 Cable Kit For DL36x
411483-001 HP SATA Cable For ProLiant DL140 Gen3
412478-001 HP VHDCI SCSI Cable 0.5m
413136-001 HP 5m 4x DDR Fabric Copper Cable
413139-001 HP 8m 4x DDR Fabric Copper Cable
413302-001 HP 68-pin VHDCI SCSI LVD/SE Active Switchable Terminator
416351-001 HP ProLiant DL140 Gen3 SATA Cable
42C2377 IBM SAS Signal Cable X3650
42C2378 IBM SAS Signal Cable X3650
430063-001 HP SAS Min-Min 1x-4m Cable Assembly Kit
430067-001 3rd Party 1m SAS To LTO Cable
430993-001 HP ProLiant DL320 Gen5P SATA Cable
432237-B21 HP 0.5m External Mini SAS Cable
432374-001 HP 4GB Cable Fibre Channel Copper SFP 2m
432375-001 HP SFP 4GB .5m Fibre Channel Cable
432927-001 HP ProLiant DL320 Gen5P SATA Cable
438806-001 HP ProLiant BL685C Mini SAS Cable
439329-001 HP ProLiant BL685C Mini SAS Cable
444475-001 WL Gore 10-GbE CX4 Copper Cable 0.5m
444475-007 HP BladeSystem C-Class 15m 10-GbE CX4 Cable
444477-B21 WL Gore 10-GbE CX4 Copper Cable 0.5m
444477-B27 HP BladeSystem C-Class 15m 10-GbE CX4 Cable
446052-001 WL Gore 10-GbE CX4 Copper Cable 0.5m
446052-007 HP BladeSystem C-Class 15m 10-GbE CX4 Cable
446599-001 HP ProLiant DL320 Gen5P SATA Cable
446638-001 HP Front IO LED Cable With Cage
448180-001 HP ProLiant ML110 Gen5 SATA Cable 450mm
452130-B21 HP SAS SATA 4x1 LN Cable Kit
452334-001 HP ProLiant ML110 Gen5 SATA Cable 450mm
457644-001 HP SAS SATA 4x1 LN Cable Kit
457870-001 HP Front IO LED Cable With Cage
457874-001 HP SAS SATA 4x1 LN Cable Kit
458943-002 HP 14 inch Cache Battery Cable
459934-001 HP Hot-Swap SATA/SAS Cable
45W0465 Amphenol X1V 10GB Cluster Cable
460007-001 HP ProLiant DL320 Gen5P SATA Cable
460008-001 HP ProLiant DL320 Gen5P SATA Cable
460310-B21 HP Hot-Swap SATA/SAS Cable
460WV Dell External SCSI3 Data Cable 68-pin To 68-pin
463182-001 HP ProLiant DL380 Gen6/Gen7 System I/O Cable
46M6447 IBM X3650 M2 HDD Backplane 12 x HDD Power Cable
481409-002 HP Display Port To DVI-D Cable Adapter
484355-001 HP SPS-Cable SATA DVD Power
484355-002 HP SAS Backplane Cable
484355-003 HP SAS Backplane Cable
484355-005 HP 24 inch SATA Cable For Slimline SATA DVD-Rom
484355-007 HP 24 inch SATA Cable For Slimline SATA DVD-Rom
486195-002 3rd Party Blue RJ45 Cable
486195-004 3rd Party Blue 9.5ft RJ45 Cable
490542-001 HP ProLiant DL160/180/ML330 Gen6 HD BACKPLANE I2C SAS Cable
491025-001 HP 2m Multi-Mode LC/LC 8GB Fibre Channel Cable
491026-001 HP 5m Multi-Mode OM3 LC/LC Fibre Channel Cable
491027-001 HP 15m Multi-Mode OM3 LC/LC Fibre Channel Cable
493228-003 HP SAS Mini Cable 18 inch
493228-005 HP Mini SAS-Mini SAS Cable 28 inch
493228-006 HP Mini SAS-Mini SAS 33 inch Cable Assembly
495973-002 HP Mini SAS-8484 Cable
496013-B21 HP Mini SAS-Mini SAS Cable 28 inch
496014-B21 HP Mini SAS-Mini SAS 33 inch Cable Assembly
496072-001 HP ProLiant DL380 Gen6/Gen7 System I/O Cable
496073-001 HP ProLiant DL380 Gen6/Gen7 System Insight Disp Inc Frame+Cable
498423-001 HP SAS Mini Cable 18 inch
498426-001 HP Mini SAS-Mini SAS 33 inch Cable Assembly
49Y4849 IBM X3550 M2/M3 SAS 300mm Signal Cable
49Y4850 IBM X3550 M2/M3 SAS 300mm Signal Cable
4C9X1 Dell R630/XC630 18 inch Backplane To System Board Signal Cable
4N3Z5-01 HP ProLiant BL685C Gen7 Hard Drive Power Cable
4N3Z6-01 HP Cable Serial General Purpose Input / Output SGPIO Cable
4N5D7-01 HP Cable 8 pin Power Cable For HP ProLiant DL380
4N5D9-01 HP ProLiant DL380 Gen6 SSF Ribbon Mini-SAS Storage 23 inch Cable
4N5M2-01 HP Cable Optical Drive Cable
4N5V5-01 HP ProLiant ML350P Gen8 12 inch SATA Cable
50-0000083-01 HP Volex Serial Cable 10 Inch
5021-1121 HP 68-pin VHDCI SCSI LVD/SE Active Switchable Terminator
5063-5324 HP 68-pin SCSI Terminator
507259-001 HP Mini SAS To Mini SAS Cable 28 inch
509506-001 HP 2m SFP 4GB Fibre Channel Cable
509506-002 HP 4GB Fibre Channel Copper SFP 0.6m Cable
511818-001 HP Cable for ProLiant ML330 Gen6 / DL180 Gen6
516866-001 HP 4GB Fibre Channel Copper SFP 0.6m Cable
5183-2683 HP Ethernet 4ft Cat5E RJ45 M/M Cable
5183-2687 HP Ethernet 25ft Cat5E RJ45 M/M Black Cable
5184-6729 Cisco 2m CMTS Chassis Grounding Cable
5185-8627 Cisco Cable Console Serial Port 1.8m D9F TF8-I
519512-001 HP Mini SAS Cable 0.8m Point To Point
519768-001 HP Mini SAS Cable For DAT Drive
520-255-005 Avocent KVM/IP Interface Adapter Cable
520-255-008 Avocent KVM/IP Interface Adapter Cable
520-290-005 Avocent KVM/IP Interface Adapter Cable
520-290-005 HP KVM Cat5 PS/2 Interface Adapter
520-430-503 Avocent KVM Adapter Cable Virtual Media USB2
530-4445 Sun QSFP To QSFP Passive Copper
530-4446 Sun QSFP To QSFP 5m Cable
531997-001 HP SPS Cable DVD SATA/Power
531997-002 HP SAS Backplane Cable
532393-001 HP DL360 G6 Power Cable
534141-001 HP ProLiant BL490C Gen7 HDD Power and Data Cable
536672-001 HP Mini SAS Cable 0.8m Point To Point
542095-001 HP 2m Single-Mode LC/LC Fibre Channel Cable
55502JJ03 Amphenol External Mini SAS Cable 2m
562330003 Amphenol 1m Patch Cable For 10GBASE-CX4 Module
570086-001 HP 3m C-Series Passive Copper SFP+ Cable
579225-001 HP 24 SATA Cable For Slimline Sata DVD Rom
579265-001 HP Mini SAS To Mini SAS Cable 28inch
581676-001 HP Cable Serial General Purpose Input/output Cable
582248-002 HP Hard Drive Backplane Power Cable For ProLiant DL385 Gen7
582753-001 HP ProLiant DL580 Gen7 Optical Cable
583984-001 HP ProLiant DL380 Gen6/7 System Insight Diplay Including Frame and Cable
587747-002 HP Single SAS to SATA Cable With Power
597514-001 HP ProLiant BL685C Gen7 Hard Drive Power Cable
59Y3461 IBM X3550 M3 SAS Configuration Cable
59Y3918 IBM X3550 M3 SAS Configuration Cable
59Y4705 IBM X3850 X5 Operator Panel Cable
59Y4797 IBM+D1083 4U QPI Cable For System X3850 X5
59Y4826 IBM+D1083 4U QPI Cable For System X3850 X5
59Y6267 IBM MAX5 To X3850 X5 Cable Kit
5FM3N Dell Internal Mini SAS Backplane Cable
5J89T Dell PowerVault MD3960 Skylab Cable
5R758 Dell SCSI 68-pin Cable
611894-006 HP 18 inch Black SATA Cable For CMT Workstation Z220 / Z230
620-261-502 Avocent Server Interface Module
627720-001 HP PremierFlex LC/LC Optical Cable 2m
627721-001 HP PremierFlex LC/LC Optical Cable 5m
627722-001 HP PremierFlex LC/LC Optical Cable 15m
627723-001 HP PremierFlex LC/LC Optical Cable 30m
628217-003 HP PremierFlex LC/LC Optical Cable 2m
628217-006 HP PremierFlex LC/LC Optical Cable 30m
646417-001 HP ProLiant Gen6 M-SAS To M-SAS 19-inch Cable
647756-001 HP ProLiant Gen6 M-SAS To M-SAS 19-inch Cable
653728-002 HP PremierFlex LC/LC OM4 2F Fibre Cable 2m
653728-003 HP PremierFlex LC/LC OM4 2F Fibre Cable 5m
653728-004 HP PremierFlex LC/LC Multi-mode OM4 2 Fibre Cable 15m
654073-001 HP ProLiant DL360P Gen8 Hard Drive Data Cable To Mini
654873-003 HP Battery Capacitor Pack With 36 inch Cable
656428-001 HP Premier Flex LC/LC OM4 2 Fibre 2m Cable
656429-001 HP Premier Flex LC/LC OM4 2 Fibre 5m Cable
657196-001 HP Mini SAS To Mini SAS SFF-8087 2.5 inch Cable
657197-001 HP Cable SATA And Power Optical Drive Cable
660093-001 HP Battery Capacitor Pack With 36 Inch Cable
660706-001 HP ProLiant DL380 Gen6 SSF Ribbon Mini SAS Storage Cable 23 inch
660709-001 HP ProLiant DL380 8-Pin Power Cable
660712-001 HP Cable Optical Drive Cable
661364-001 HP ProLiant ML350P Gen8 12 inch SATA Cable
663771-001 HP 9.5 inch Optical Drive SATA And Power Cable
667265-001 HP ProLiant ML350P Gen8 12 inch SATA Cable
667874-001 HP ProLiant DL360P Gen8 Hard Drive Data Cable To Mini
667875-001 HP Mini SAS To Mini SAS SFF-8087 2.5 inch Cable
667879-001 HP Cable SATA And Power Optical Drive Cable
668242-001 HP Mini SAS To Mini SAS 22 inch Cable
668243-001 HP ProLiant Gen8 Mini SAS 700mm Cable
668319-001 HP ProLiant DL380E Gen8 Mini SAS To SAS 27 inch Cable
670703-001 HP ProLiant DL380 Gen8 3 Split Fan Board Power And Signal Cable
670723-001 HP Rear Drive Cage Cable Kit
672241-001 HP Mini SAS To Mini SAS Cable
675180-001 HP USB Cable Type A To Micro B 12-inch Blue
6754715-1 Dell Tyco Optical 1m LC-LC Fibre Channel Cable 50/125 2.0mm
675609-001 HP Ribbon Mini-SAS Storage Cable For 8xLFF Server Models
675610-001 HP ProLiant DL380 Gen6 SSF Ribbon Mini SAS Storage Cable 23 inch
675611-001 HP ProLiant DL380P Gen8 SFF Mini-SAS Cable
675613-001 HP 8 Pin Power Cable For HP Proliant T DL380
675614-001 HP Cable Optical Drive Cable
677068-001 HP ProLiant DL360E Gen8 Mini SAS 700mm SFF Cable 28 inch
682626-001 HP Mini SAS To Mini SAS 22 inch Cable
683358-001 HP 9.5 inch Optical Drive SATA And Power Cable
686680-001 HP Mini SAS To Mini SAS Cable
687954-001 HP ProLiant DL380E Gen8 Mini SAS 27 inch Cable
687955-001 HP ProLiant DL380 Gen8 3 Split Fan Board Power And Signal Cable
687956-001 HP Rear Drive Cage Cable Kit
69Y0993 IBM Cable SAS Signal 250mm For System X3650 M3
69Y1332 IBM Cable SAS Signal 250mm For System X3650 M3
69Y5681 IBM System X3550 M4 Optical Drive Cable
6-DX-LC-LC-15-GY 3rd Party 15m LC-LC 62.5-125UM Duplex Fibre Optic Patch Lead Grey
7034K Dell PowerEdge R815 Cable Optical SATA 2 pin
718408-B21 HP Mini SAS 24 SFF P420/P822/H220 Cable Kit
720-014126 3rd Party Mini SAS 24 SFF P420/P822/H220 Cable Kit
72-0789-01 Cisco X21 DTE Male 10ft Cable
72-1259-01 3rd Party RJ45 To RJ45 Blue Flat Rollover Console Cable
72-1482-01 3rd Party RJ45 Cat5 6ft Snagless Patch Cable Yellow
72-2634-01 Cisco Stackwise 3m Stacking Cable
735974-001 HP Mini SAS 24 SFF P420/P822/H220 Cable Kit
737673-B21 HP ProLiant DL380E Gen8 Internal SAS 780mm Cable
73929-0024 NetApp Molex 0.5m SFP-SFP Fibre Channel Cable
74547-0302 Molex External iPass Mini Multi-Lane SAS Cable
74577-0053 Molex 3m Bladestack Cable Black
747561-001 HP ProLiant DL360 Gen9 Backplane 6-pin Power Cable
747568-001 HP ProLiant DL380 Gen9 Dual Mini-SAS Cable
75-00183-6R0 Madison Uni Turbo Twin SAS CX4-40GBASE-CR4-CCX
756907-001 HP ProLiant DL360 Gen9 Mini-SAS 700mm CABLE
766207-B21 HP ProLiant DL360 Gen9 SFF Embedded SATA Cable
769631-001 HP ProLiant ML350 Gen9 14 inch Mini SAS Cable
780419-001 HP ProLiant DL360 Gen9 Mini-SAS 700mm Cable
780420-001 HP ProLiant DL360 Gen9 SFF Embedded SATA Cable
780603-001 HP Front Cable Kit Including Front USB Ports
780991-001 HP ProLiant ML350 Gen9 HBA 18 inch Mini-SAS Cable Kit
782097-001 HP ProLiant ML150 Gen9 Mini SAS 670mm Cable
792355-001 HP Front Cable Kit Including Front USB Ports
7M509 Dell PowerEdge LED Indicator Cable
81Y6651 IBM Mini SAS 34 inch For IBM X3650 M4
81Y6671 IBM System x3550 M4 Odd Cable
81Y6674 IBM Mini SAS 34 Inch For IBM X3650 M4
820-2017012-903 3rd Party Fibre Channel 2 PCI Card
820-2017080-016 3rd Party Fibre Channel 2 Optical Cable 16 ft LC/PC
850-200001 3Par Fujikura 50um Fibre Duplex LC-LC 4m Assembly Cable
850-200029 HP LC-LC 10m Fibre Channel Cable
88GXG Dell PowerEdge 610 1U Planar Control Cable
8948X Dell Amphenol 4m VHDCI To HD 68-pin SCSI Cable
8M6WR Dell PowerEdge R810/R815 PERC Battery Cable
90Y7303 IBM Cable 6-pin Capacitor Power 35 inch Cable
90Y7304 IBM Cable 6-pin Capacitor Power 35 inch Cable
90Y7310 IBM Cable 6-pin Capacitor Power 35 inch Cable
9194125 Molex 3m Bladestack Cable Black
95P2817 IBM 3.2m Ethernet Cable
95P5177 IBM Mini-SAS/Mini-SAS x4 Interposer
96700052-102 HP VHDCI SCSI Cable 0.5m
969066-102 HP/Overland Original Cable VHDCI To VHDCI
9P9PJ Dell R630 / XC630 10-pin System Board To Backplane Power Cable
9T13T Dell R630 / XC630 10-pin System Board To Backplane Power Cable
AE464A HP SAS Min-Min 1x-4m Cable Assembly Kit
AE490A 3rd Party 1m SAS To LTO Cable
AF100A HP Bladesystem Cat5 KVM Switch Adapter Cable
AF551A HP 5m LC To LC Multi Mode Fibre Cable
AF552A HP 15m LC-LC Multi Mode Fibre Channel Cable
AJ833A HP 0.5m OM3 LC/LC Multi-Mode Optical Cable
AJ835A HP 2m OM3 LC/LC Multi-Mode Optical Cable
AJ836-63001 HP 5m OM3 LC/LC Multi-Mode Optical Cable
AJ836A HP 5m OM3 LC/LC Multi-Mode Optical Cable
AP784A HP 3m C-series Passive Copper SFP+ Cable HP Compatible
APE05521037035 EMC 2m HSSDC2-HSSDC2 Fibre Channel Cable Non-RoHS
APE06031244022 EMC 2m HSSDC-HSSDC2 Cable Non-RoHS
APF07515094862 EMC Amphenol HSSDC-HSSDC 4GB 2m Fibre Channel Cable
AR8426A APC 2U Horizontal Cable Organizer Black
AWM20276 Sun QSFP To QSFP 5m Cable
BK839A HP 2m Premier Flex LC/LC Optical Cable
BK840A HP LC/LC 5m Premier Flex Optical Cable
BK841A HP LC/LC 15m (64ft) Premier Flex Fibre Channel Cable
C069M Dell Riser To Backplane SAS Cable For PowerEdge 410
C172281-015 HP 15m Multi Mode Fibre Optic Cable SC To SC
C2370A HP 68-pin VHDCI SCSI LVD/SE Active Switchable Terminator
C7525A HP 16m LC/LC Fibre Channel Cable
C7533A HP Cat5E Ethernet Cable RJ45 Male-RJ45 Male 4ft
C7537A HP 5183-2687 Cat5E RJ45 M-M 25ft Black Cable
C7539A HP Cat5E RJ45 M/M Ethernet C/O Cable 25ft
CAB-ADSL-RJ11 Cisco 2M Straight Phone Cable
CAB-X21MT Cisco X21 DTE Male 10ft Cable
CAB-X21MT-10MA Cisco X21 DTE Male 10ft Cable
CBL-10GSFP-DAC-2M DELL 2M 10G SFP+ DAC CABLE
CK58H Dell Dual SAS A/B Cable to H700 RAID Controller Card
D9635 Dell PowerEdge RJ45 DRAC Port Extender Cable
DDU-500-0088-0001 US Acoustics SATA/SAS 4m Cable
DM498 Dell PowerEdge 2900 SATA Cable
DSAVIQ-USB2 Avocent KVM Adapter Cable Virtual Media USB2
DSRIQ-PS2 Avocent KVM/IP Interface Adapter Cable
E101344 Dell Dual DVI Video Y Cable
E116441 Dell Stacking Cable 5m PowerConnect
E119932 Dell DisplayPort To Mini-DisplayPort Cable
E124763-D 3rd Party VGA 9-pin AWM 2464 Cable
E124936-C HP Cable SCSI LVD Ultra160 2 Dro
E211752 Avocent KVM Adapter Cable Virtual Media USB2
E229789 Micro LC/PC-LC/PC 3m 50/125mm DPX OM3 LSZH
E97252-H Dell PowerEdge 610 1U Planar Control Cable
EH852-61001 HP HDCI-VHDCI 2.5m SCSI Cable
F628J Dell PowerEdge R610 5-pin Data Cable
F7W96AA HP Display Port To DVI-D Cable Adapter
FD2FJ Dell R320/R420 I2C Motherboard Backplane Signal Cable
FIB442003 Micro LC/PC-LC/PC 3m 50/125mm DPX OM3 LSZH
FJ114 Dell VHDCI To SCSI U320 Cable 4m
G8717 Dell PS/2 IP KVM Adapter
G95P6 Dell PowerEdge R720 MB To BP Cable
GHH67 Dell MB To CP/V-FSH 12x3.5 R720 Cable
GJ554 Dell 6 Drop SATA Cable Blue 2.5ft
GW835 Dell PowerEdge T610 4.5 inch Power Cable
H27415 IBM 30m Escon Cable
H603N Dell 5m 10GB Pass Through Cable
H9361 Dell Molex DMS-59 Dual DVI Y-Splitter Cable
HH932 Dell PowerEdge LED Status Indicator Cable
HR216 Dell Mini-SAS Cable 70cm PowerVault MD1000/MD1120/MD3000
IBN6810 WL Gore 10GB CX4 Copper Cable 0.5m
J321M Dell Battery Cable For M Series PERC 6I/PERC 5I
J9189 Dell PowerVault MD1000/MD1120/MD3000 2m (6') Mini SAS Cable
JC632 Dell SASx4-PERC5-x8 Backplane Cable
JD642A HP X260 SIC-8AS RJ45 0.28m Router Cable
JG263-61001 HP X260 Mini D-28/4-RJ45 0.3m Router Cable
JG263A HP X260 Mini D-28/4-RJ45 0.3m Router Cable
JM257 Dell PowerEdge R610 28 inch SAS PERC Cable
JWGFN Dell R320/R420 I2C Motherboard Backplane Signal Cable
K585N Dell 10GBASE-CU SFP+ Cable 1m
L45593-A151 Leoni Stacking Cable 1m Power Connect
L45593-A151-5M Dell Stacking Cable 5m Power Connect
L45593-E101-D5 Leoni L45593-E101-D5 0.5m Baldestack Cable
LFH003-003 Madison LFH003-003 RS323 DCE Cable
LL97744 3rd Party RJ45 To RJ45 Blue Flat Rollover Console Cable
M0GJ4 Dell PowerEdge R710 I/O Panel Cable
M0P2H Dell 17 inch SATA Optical Drive Cable For PowerEdge R630
M248M Dell SAS-A/SAS-B To RAID Cable
M261M Dell PowerEdge R810 Front I/O Cable To System Board
M300P Dell PowerEdge R510 2.5 inch SATA HD Backplane Cable
M7HDF Dell PowerEdge R815 Cable Backplane To System Board
MC360 Dell PowerEdge 2950 / 2970 SAS Backplane Cable 7 inch
MJCP4 Dell PowerEdge R720 Mini SAS A+B To SYS-BD SFF Backplane Cable
N3970 Dell PS/2 IP KVM Adapter
N5P53 Dell PowerEdge T620 SAS-A To BP-A Perc 8 18 inch Cable
N67GT Dell DisplayPort To Mini-DisplayPort Cable
N8416 Dell 4M External SAS Cable
NC074 Dell PowerEdge 2950 CD-Rom Sideplane Cable
NC083 Dell SASx4- PERC5-x8 Backplane Cable
NN319 Dell PowerEdge R815 Cable Secondary Power
P745P Dell PowerEdge 510 (12/14 DRV) SAS-B H700 Cable
PC660R24222 3rd Party ST/PC-LC/PC MM 50/125 Duplex 3mmx2m Fibre Channel Cable
PKYXT Dell R630/XC630 19.5 inch System Board To Backplane Power Cable
PNJHC-0733-64-24 3PAR Fujikura 50um Fibre Duplex LC-LC 4m Assembly Cable
PT544 Dell I/O Control Panel USB Cable
Q1569-60001 HP Ultrium LTO1 Internal Tape Drive
Q1569A HP Ultrium LTO1 Internal Tape Drive
QK733A HP Premier Flex LC/LC Multi-Mode OM4 2 Fibre Channel 2m Cable
QK735A HP Premier Flex LC/LC Multi-Mode OM4 2 Fibre Channel 15m Cable
QSFP-H40G-CU3M Cisco 40-Gigabit QSFP+ 3m Cable
QSFP-H40G-CU3MS Cisco 40-Gigabit QSFP+ 3m Cable
R145M Dell PowerEdge R710 Mini-SAS To Mini-SAS Cable
R866G Dell PowerEdge T410 7-inch SATA Cable
RF511 Dell PS/2 IP KVM Adapter
RH508 Dell PowerEdge 860 SATA Optical Drive 17 inch Cable
RH538 Dell Tyco Optical 1m Fibre Channel Cable LC-LC 50/125 2mm
RN657 Dell PowerEdge 610 Slimline Optical Cable
RWHHW-3364 AX8 Cisco UCSC-C220-M4 Motherboard Power Cable
RY631 Dell PowerEdge 24 inch PERC Battery Cable
SFP-10G-AOC2M Cisco 10GBASE Active Optical SFP 2m Cable
SFP-H10GB-CU3M= Cisco 3m SFP+ 10GBASE-CU+1000 Passive Cable
SFP-H10GB-CU5M-OT Ortial CIsco Compatible SFP+ Direct Attach Copper Cable 5M
T871M Dell PowerEdge R410/R510 H700 LED Cable Assembly
TH263 Dell 5m LC-LC 50/125 Fibre Cable
TK035 Dell PowerEdge R610/R710 SAS Backplane Cable
TK037 Dell PowerEdge R610/R710 SAS Backplane Cable
TK038 Dell PowerEdge R710 Mini-SAS Cable Assembly 24in/61cm
TY09P Dell PowerEdge R620 Optical Cable
TY764 Dell PowerEdge T610 10-pin 8 inch Backplane Cable Assembly
U137M Dell PowerEdge T410 LED Backplane To System Board Cable
UL724M807BU-8F 3rd Party 7ft Cat6 Snagless Ethernet Cable Blue
UL724M807OR-9FX 3rd Party 7ft Cat6 Crossover Snagless Ethernet Cable Orange
V7-USBDB9-ADPT Belkin Serial Cable Adapter
W7WY3 Dell Internal USB Cable R420/R320
W808M Dell PowerEdge R310 LED To PERC 7 Assembly Cable
X6536-R6 NetApp 5m Optical Cable 50u 2GHz/KM LC-LC
X6557-R6 NetApp 0.5m SAS External Cable QSFP-QSFP
X6558-R6 NetApp 2m SAS External Cable QSFP-QSFP
X6559-R6 IBM 5M SAS QSFP-QSFP Data Cable
X881-R6 NetApp RJ45-DB9 Console Cable
XT567 Dell PowerEdge R610 Backplane Power Cable
XT618 Dell 24 inch Optical Drive To SATA Cable
XT622 Dell PowerEdge R710 Backplane Power Cable Assembly
Y674P Dell PowerEdge R510 (12/14 DRV) SAS-B H700 Cable

_________________
MemoryToday.com โทร.02-641-0055 / 084-959-9000
Update ราคาล่าสุด! สอบถาม/ขอใบเสนอราคา โทรมาหาเราสิครับ!

กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    MemoryToday.com หน้ากระดานข่าวหลัก -> MemoryToday.com : HDD and Server Options : สอบถามราคา โทร.02-641-0055 จัดส่งฟรี ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

 
ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้





ผู้จำหน่าย RAM, SSD, HDD & Upgrade Parts สำหรับ Server อันดับ 1 ของประเทศไทย !!
RAM and SSD -> Server, Workstation, Apple Mac, Notebook, Desktop PC : Server Options -> Processor, Memory, SAS HDD, Storage Controller, Power Supply, Spare Part
© 2004-2018 MemoryToday.com, All rights reserved.
MemoryToday Co., Ltd. 7 IT-Mall Fortune Town Bldg., 3rd Floor, Room 3R22, Ratchadapisek Rd., Dindaeng, Bangkok 10400 Tel: 02-641-0055 Fax: 02-641-0066
Web site engine's code is Copyright by PHP-Nuke. All Rights Reserved. PHP-Nuke is Free Software released under the GNU/GPL license.